หัวข้อ: ตำแหน่งหัวหน้าคุ้มบูรพา......ว่าง!!!!!!!!

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1

ตำแหน่งหัวหน้าคุ้มบูรพา......ว่าง!!!!!!!!

สมาชิกคุ้มบูรพาที่รักทุๆท่าน ขอแจ้งข่าวล่ามาเร็วให้ท่านทราบว่า ขณะนี้ตำแหน่งหัวหน้าคุ้มบูรพา(มหาเสน่ห์)ว่างค่ะ เพราะว่าอาวอ้วนเมืองยศหัวหน้าคุ้มผู้แสนดีของพวกเรา ได้ย้ายไปทำงานที่อ.วังน้ำเขียว นครราชสีมา ตั้งแต่วันที่11 มีนาคม 2554 เป็นต้นไป ตำแหน่งหัวหน้าคุ้มจึงว่างลงโดยปริยาย

ในการสรรหาหัวหน้าคุ้มคนใหม่ ในวิถีทางประชาธิปไตย ก็ควรมีการเลือกตั้ง แต่ขณะนี้ไม่มีผู้สมัครหรือเสนอตัวเป็นทางการ ข้าฯน้อยจึงเสนอว่าให้เลือกจากสมาชิกที่มีอยู่ในปัจจุบันนี้ โดยให้สมาชิกทุกๆท่านไปลงชื่อหัวหน้าคุ้มที่ท่านชอบในกระทู้คุ้มบูรพา(สายสัมพันธ์บ้านมหา/คุ้มบูรพา) ด่วนๆๆๆก่อนวันสงกรานต์นะคะ เพราะว่าพวกเราต้องมีตัวแทนไปดำเนินการในงานเปิดตัวศิลปินฯด้วยค่ะ

ในขณะนี้ก็จำเป็นต้องมีหัวหน้าคุ้ม(ชั่วคราว) ข้าฯน้อย(ที่ปรึกษาคุ้ม)จึงขอยกหน้าที่นี้ให้บ่าวธนา(นักร้องรูปหล่อ)ทำหน้าที่แทน เหตุผลคืออยู่บ้านเดียวกันกับหัวหน้าคุ้มเดิมและรู้งานเป็นอย่างดี บ่าวธนาก็คงดำเนินการต่างๆไปจนถึงวันสงกรานต์ เมื่อครบกำหนดโหวตเสียงแล้ว พวกเราจะช่วยกันนับคะแนนอย่างบริสุทธิ์ยุติธรรม ผลการเลือกตั้งจะมาประกาศเป็นทางการที่นี่อีกครั้งหนึ่งค่ะ

เพราะฉะนั้นจึงขอประกาศเชิญชวนแกมบังคับให้สมาชิกคุ้มบูรพาทุกคนไปออกเสียงเลือกและเชียร์คนที่ท่านชอบและศรัทธาด่วน ในกระทู้คุ้มบูรพาเท่านั้นค่ะ

ปล.ป้าแดงเกษียณอายุแล้วขอยกเว้นไม่เป็นหัวหน้าคุ้มขอเป็นที่ปรึกษาถ้าหัวหน้าคุ้มคนใหม่ต้องการค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 11-03-2011 at 14:18. เหตุผล: แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย admin; วันนี้ เมื่อ 11:55 AM./พล พระยาแล แก้คำผิดครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    อาวอ้วนเลาสิไปเป็นหัวหน้าเผ่า แถวๆเขาใหญ่บ้อ .........55

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    หัวหน้าวังน้ำเมา เอ้ย วังน้ำเขียว ตริบาดนี้ +555555 จากทะเลมาสู่ป่าอันเขียวขจีเนาะครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    5555 ป้าแดงกะดายเนาะ ผมขอสมัครเป็นหัวหน้าเผ่าได้บ่ครับ 555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวเพิก
    แดนสวรรค์เมืองใต้
    สิไปอยู่ป่าบ่ อาวอ้วน..555 จากทะเลสิเข้าป่าบ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ป้าแดงครับ...อย่าปล่อยให้เกิดสูญกาศดนเด้อครับ...

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    ป้าแดง เอาจั่งซี่ มารวมโตกันกับจุ้มสวนอ้อย บ่ สิให้เป็นเมืองขึ้น นำครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวธนา
    ผมขอยกให้พูอวุโสเด้อครับตำแหน่งนี้ 55555 ผมรักษาการแทนชั่วคราวเด้อครับ 5555555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา

พบปะพูดคุย

"เชิญชวนแกมบังคับ" พะนะ ป้าแดง ฮ่าาาาาา

ไผน้อหนอสิได้เป็นผู้ใหญ่คุ้มหนี่ ตื่นเต้นๆ :l-

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ตอนนี้ก็สิมาตั้่งเผ่าวังค้างคาวแทนหรอกครับ เอาใว้ถ่าหากินตอนกลางคืน
    มื่อหน้าสิประกาศหาพี่น้องสิมีนำเขาบ่น้อพี่น้องทางนี้แมะ เป็นตาเหงาแท้น้อ