หัวข้อ: น้ำรินมีเรื่องรบกวนเพื่อนที่อยู่อุดรเจ้าค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

น้ำรินมีเรื่องรบกวนเพื่อนที่อยู่อุดรเจ้าค่ะ

ธรรมะสวัสดีเจ้าค่ะ

น้ำรินมีเรื่องรบกวนเพื่อนๆที่ยุอุดรเจ้าค่ะ
    น้ำรินไปอุดรแต่น้ำรินไม่ทราบว่า ระหว่างบ้านผือ กับ
    บ.หนองเม็ก ต.หนองเม็ก อ.หนองหาน ยุไกลกันหรือเปล่าแล้วน้ำรินจาติดต่อใครได้เจ้าค่ะหากจะไปที่บ้านนี้...ไปที่ สภอ บ.หนองเม็ก ต.หนองเม็ก อ.หนองหาน
    เขาจะพาเราไปหรือเปล่าอันตรายหรือเปล่า เจ้าค่ะ

ขอความกรุณาให้รายละเอียดน้ำรินด้วยเจ้าค่ะ

โดยเฉพาะคนอุดรเจ้าค่ะหากทราบรบกวนด้วย
    ส่งมาที่เมล์ Lady_ninja1@hotmail.com
    นะเจ้าค่ะ

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    บอกทางเผิ่นแหน่เด้อไผอยู่ใกล้....อ.บ้านผือ ไป อ.เพ็ญ แล้วกะฮอด อ. หนองหาน ทางเข้าบ้านเชียงแต่กี้กะเลาะดุอยู่ แต่บาดนี่ลืมป่องไปแล้วจากมาโดน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวธนา
    ไกลกันเติบยูครับ บ้านผือ-อุดร กะลาวๆ100กิโลขึ้นยูครับ บ้านผมยูท่าบ่อ หนองคาย ฮู้เส้นทางนี่ดีครับ มาๆ จิพาไป อิ อิ อิ อิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    น้ำริน..ขอบคุณหนุ่ม บ่าวพิณ..เจ้าค่ะที่ให้ข้อมูลเจ้าค่ะมากมาย

ไกลกันเติบยูครับ บ้านผือ-อุดร กะลาวๆ100กิโลขึ้นยูครับ บ้านผมยูท่าบ่อ หนองคาย ฮู้เส้นทางนี่ดีครับ มาๆ จิพาไป อิ อิ อิ อิ
    ^
    ^
    บ่ๆๆๆๆๆๆกลัวคนพาไปมายถึงเจ้าค่ะอิอิขอบคุณอ้าย ธนาเจ้าค่ะ ทุกแรงใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 22-03-2011 at 15:55. เหตุผล: เติม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    ถ้าหากเข้าไปในเมืองอุดรแล้ว ออกไปตาม ถนนนิตโย เด้อค่ะ ขับรถไปบ่โดนกะเป็น อำเภอหนองหาน ผ่านหนองหานไปกะจะเป็น ตำบลหนองเม็ก ค่ะ ติดทางดำล่ะค่ะ เคยผ่านไปทางนี่ดู๋ยุค่ะ อิอิ