หัวข้อ: อยากทราบว่าเว็บ baanmaha ใช้โปรแกรมอะไรพัฒนาครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kkict
    บล็อก
    1

อยากทราบว่าเว็บ baanmaha ใช้โปรแกรมอะไรพัฒนาครับ

อยากทราบว่าเว็บ baanmaha ใช้โปรแกรมหยังในการพัฒนาเว็บไซต์ครับ มาคือดีแถะ ผมอยากเฮ็ดแบบนี้บ้าง ไผมีความรู้มาแบ่งปันผมแนเด้อครับ

ขอบคุณครับ ธุจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 26-03-2011 at 17:14.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สิตอบว่าจั่งได๋ดีน้อ ถามมาแนวนี่.........อิอิ... ไช้หยังว่าติ ต้องถามผู่ก่อตั้งเด้อ...
    ถ้าผุ่ข้าตอบกะตอบว่า ไช้สมอง ไช้ใจ ไช้ภูมิปัญญา บ่อหวังผลประโยชน์ ..

(อย่าว่าตอบกวนเด้อ คำถามเจ้ากะถามตรงโพดเนาะ)55

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    เอาความรัก ความเอาใจใส่ รักคำเดียวสั้น ๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    แม่นคืออ้ายเอ๋ว่าล่ะค่ะ ไช้สมอง ไช้ใจ ไช้ภูมิปัญญา บ่อหวังผลประโยชน์ .. อิอิ

ตั้งแต่เข้ามาบ้านมหา รู้สึกว่าคือจังบ่ได้ไปอยู่ไกลบ้าน ยามเข้ามาคุยมาจานำพี่น้องคือจั่งได้อยู่ใกล้กันหนิล่ะค่ะ ความม่วนซื่นโฮแซวแบบอีสานบ้านเฮา ไผมีหยังดีๆกะเอามาแบ่งปั่นกันฮู้โดยที่บ่ได้หวังสิ่งตอบแทน

"ฮักนะ..บ้านมหาดอทคอม"

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จำปา; 23-03-2011 at 18:22.

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    ใช้ vBulletin รุ่น 3.8.7 แต่ว่าต้องเสียค่าลิขสิทธิ์ครับ หากอยากศึกษาหรือพัฒนาเว็บส่วนโตแนะนำให้ใช้ของฟรีกะดีครับ smf ,discuz และอื่นๆอีกมากมายครับ ลูกเล่นแต่ละค่ายแต่ละสำนักกะจะแตกต่างกันไปครับ ตรงคำถามบ่หล่ะหือ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ใช้เว็บมาสเตอร์ชื่อบ่าวคนเดิมครับคนนี้คนเดียวครับ
    ถ้าเป็นเว็บมาสเตอร์ผู้อื่นอาจจะบ่มาได้ไกลป่านนี้ครับ

ส่วนเครื่องมือพัฒนาเว็บ เท่าที่ผมเห็นเว็บบ้านมหามา แรกๆก็ใช้ของฟรีครับ smf
    ก่อนสิมาเป็น vBulletin

ที่สำคัญกว่าสิ่งอื่นใด นั่นก็คือความฮัก และมิตรภาพจากพี่น้องสุคนที่มีต่อกัน อีกทั้งความเป็นกันเองของเว็บมาสเตอร์ครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เห็นคำถามแล้วข่อยกะเสียวสันหลังวาบ ๆ ใช้หยังพัฒนาพะนะ

ลองผิด ลองถึก ใส่ใจ และทุ่มเท สิเฮ็ดให้เฮาประสบความสำเร็จในที่สุดครับ

และเมื่อประสบความสำเร็จแล้ว เว่าจั่งใด๋กะคือครับ

คือ พล พระยาแล ล่ะครับ มีแต่คนอยากเห็นโตจริง 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 23-03-2011 at 21:01.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    เอาหยังพัฒนา..พะนะ..เหอ ๆ

เจ้าเคยได้ยินบ่...ลูกอีสานไปอยู่หม่องได๋กะเป็นลูกอีสาน...ถ้าเจ้าเข้าใจคำนี้ (คำเว้าของพ่อใหญ่คำพูน บุญทวี)

เจ้ากะสิเข้าใจในการพัฒนาของเว็บ...เพราะว่าหม่องนี่เป็นตัวแทนของเฮาชาวอีสานในโลกออนไลน์

ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    บ้านมหามีการนำเสนอที่เป็นรูปแบบ ทุกคนมีสิทธิ์นำเสนอผลงานและมีส่วนร่วมในการนำเสนอค่ะ นี่คือจุดเด่นที่ข้าวต้มมัดสรุปเอง อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวสุ
    ใช้ใจ ใช้ความฮัก ใช้ความสามัคคีของพี่น้องคนอิสาน นิละพัฒนาจ้า คันแม่นเจ้าใช้คำถามผิดกะถามใหม่สาเด้อจ้า

Tags for this Thread