หัวข้อ: เพลง ฟ้าสั่งให้ฉันรักเธอ ผู้ก่อการรัก

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

เพลง ฟ้าสั่งให้ฉันรักเธอ ผู้ก่อการรัก

และแล้วก็เสร็จสิ้นสมบูรณ์ สำหรับงานเพลงของ เดอะสตาร์สาวสวย ผู้ก่อการรัก หลังจากที่ขยันซุ้มซ้อม และ เข้าห้องบันทึกเสียงด้วยความมุ่งมั่น แต่ห้ามคนอื่นเข้าในห้องด้วย พะนะ

อาจเป็นเพราะเจ้าตัวอยากทำสมาธิ เลยต้องอยู่ในห้องบันทึกเสียงกันสองคนกับ บ่าวข้าวจี่ คนอื่นที่ไปให้กำลังใจอดดูการร้องสดๆ แต่ไม่เป็นไร อดใจรอวันเปิดตัวอัลบั้ม ได้เจอและฟังเธอร้องสดๆบนเวทีแน่นอน..ครับ..

เพลงนี้เป็นหนึ่งในอัลบั้มรวม เติมฝันปั้นดาวที่ยังเหลือเดอะสตาร์อีกหนึ่งท่าน นั่นคือ puilab ตอนนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนมิกซ์ รอลุ้นและคอยสนับสนุนเหล่าเดอะสตาร์ทุกคนด้วยนะครับ....

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/865797581/cfbd362d[/4SHARED]

http://www.4shared.com/audio/6VdYP1In/___-_.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 24-10-2011 at 06:15.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    กริ๊ดดดดดดด สุดยอดครับบบบ ..ปานว่านักร้องอาชีพ........ม่วนๆๆๆๆๆๆ ..........

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    กรี๊ดดดดดดดด..เสี่ยวๆๆๆๆเสียงคึม่วนแท้จ้า..จุฟฟฟฟฟฟฟ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อุ้ยๆๆ ออกมาแล้วววว เสียงดีจริงๆ พี่สาวเรา กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด บ่เสียทีที่ซ่อยซุ่มซ้อมมม เดินสายซ้อมมมตามคาราโอเกะ อิอิ ฮ่าๆๆๆๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อ่าๆๆ มีไผเป็นคือปุ้ยบ่จ้า ฟังเพลงดับๆมาๆ

สุดยอดดดดดดดดด แม็กกี้ นักร้องสาวสวยอีกหนึ่งท่าน

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน
    :l- พี่สาวผมครั้บ พี่สาวผมเองครับ :l-

สุดยอด แจ่ม ม่วนหลาย เสียงกะดี คนกะงาม

เอื้อยไผน้อมาคือเก่งแท้ ครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    หือ.......เสียงดีแทเจ้..ขุดยอดครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด เพลงเจ้าของ

ขอบคุณอาจารย์ข้าวจี่มากๆ นะคะ ทำเสียงเป็ดให้เป็นเสียงคนได้

ขอแรงใจ แรงเชียร์ สำหรับนักร้องน้องใหม่ The Star คนนี้ด้วยนะคะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    นี่แหล่ะครับศิลปินพี่น้องบ้านเฮาสุดยอดทุกคนเลย...........สุดยอดครับเอื้ยยแม็ก

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    มายเฟรนด์ผมๆ นี่ถ้าบ่บอกก่อนว่าผู้การรัก ผมคิดว่าแม่นเสียง ใบเตย อาร์สยาม หนับหนุนครับๆ

Tags for this Thread