หัวข้อ: เพลง หาหมอปัว..N อึ่ง อัตโนมัติ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ดวงดาว The Star เพลง หาหมอปัว..N อึ่ง อัตโนมัติ

..ที่จริงไม่อยากจะเปิดอยากจะโพสเท่าไหร่..หรอกครับเพลงนี้...มันลางไม่ดียังไงไม่รู้ บอกไม่ถูก เพลง หาหมอปัว..N    อึ่ง อัตโนมัติ แต่เอาเถอะครับ อย่างน้อยก็ต้องมีเพื่อนบ้างหละ...แมนบ่ อ้ายพล...ฮ่า แซวเล่นเด้อ..

มาฟังกันม่วนๆครับ..สำหรับศิลปิน ที่จะมาร่วมงานมื้อเปิดโตอัลบั้ม สังกัดตุ้มโฮมสตูดิโอ ...นะครับ

เพลง หาหมอปัว N
    ศิลปิน อึ่ง อัตโนมัติ
    คำร้อง-ทำนอง สมชาย ชินราช
    ดนตรี บ่าวข้าวจี่

:,1-[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=20808s3[/MUSIC]:,1-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดด นักร้องเสียงดีหลาย คับ เพลงกะม่วน ขอบคุณอาจารย์บ่าวข้าวจี่หลาย ๆ คับ

ปล.หาหมอปัวN มันแปลว่าจั่งได๋ คับ หนุ่มขะแมร์ งง นิด ๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    5555 กรี๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ หาหมอปัวเอ็น (N) พะนะ ทางนี้เอ็นยังตึงอยู่เด้อ บ่ปวดบ่เมือยดอก ...ก๊ากกก

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    55555555555 เฉพาะเจาะจงต่อพ่อใหญ่พลน่อครับ 55555 ใช้ไปจักนัดล่ะครับพ่อใหญ่ 555 พอ 5000 ไป่ ฮิฮิ เพลาๆแหน่เด้อ

เพลงม่วนดีครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555555555คือๆเพลงนี้ยิงจนหมดลูก555

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    มาส่องเบิ่งซุมบ่าวส่ำน้อย เอ็น ป่วย ซุมเอ็นดีเผิ่นคือบ่เข้ามาเสี่ยงตาเลยเนาะ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"