หัวข้อ: หนึ่งปีที่ได้รู้จักบ้านมหา

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวเพิก
    แดนสวรรค์เมืองใต้

หนึ่งปีที่ได้รู้จักบ้านมหา

หนึ่งปีกะอีก 4มื้อที่ผมได้เข้ามาที่เวปบ้านมหาแห่งนี้ ทำให้ได้รับสิ่งดีๆมากมายจากเพื่อนสมาชิก รวมทั้งความรู้อีกต่างหาก แม้ว่าเราจะอยู่ที่ใดก็ตามเราคือ พี่ คือ น้อง คือเพือน กันทั้งหมด บางครั้งถึงจะไม่มีเวลามากมายนักในแต่ละวันที่จะเข้ามา หากมีเวลาเมื่อไดก็จะเข้ามาทันที เมื่อเขามาแต่ละครั้งทำให้ผมมีความสุข บางครั้งทำงานเครียดๆ ก้อคลายเครียดได้
    ขอบอกบอกรักเวปบ้านมหา และสมาชิกทุกคน ขอให้เวปบ้านมหาอยู่กับพวกเราไปนานๆ
    สมาชิกท่านใดมีโอกาสมาทางหาดใหญ่ แวะทักทายกันได้ครับผมอยู่ห่างจากตัวเมืองทางไปมาเลเชีย 20 กิโลเมตร ขับรถเข้าเมืองหาดใหญ่ใช้เวลา 20 นาที่เองครับ

บ่าวเพิก
    หาดใหญ่

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ครับผม ผมเองก็หนึ่งปีพอดีเหมือนกันที่ได้รู้จักและเป็นสมาชิกบ้านมหา บ้านนี้มีแต่แนวดีๆ มีแต่คนดีๆ เนาะครับเนาะ จั่งได๋กะซ่อยกันรักษาบ้านนี้ซ่อยกันเนาะครับเนาะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาวอ้วนเมืองยศ; 26-04-2011 at 10:51.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบคุณที่ยังรักกันครับผม มีโอกาสผมสิมาหาเด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    ขอบคุณครับสำหรับมิตรไมตรีที่ดีดี ณ ทีแห่งนี้ครับ ยังมีอะไรที่ดีดีดีอึกมายครับ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    อาวอ้วน บ่าวเพิก แล้วกะ ข้อย พอๆ กันเลยจ้า เป็นสมาชิกบ้ามหามาได้หนึ่งปี ปานว่ายุมาโดนแล้วน้อค่ะ ม่วนๆๆ จ้า

ยินดีและดีใจนำจ้าที่ได้พบมิตรภาพในบ้านหลังนี้
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพจ้า ขอให้อยู่ร่วมกันในบ้านหลังนี้นานๆจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน