หัวข้อ: ขอบคุณจากใจ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

ขอบคุณจากใจ

สวัสดีครับทุกๆๆท่านครับ ก่อนอื่นกะต้องขอขอบคุณมากๆๆนะครับที่ร่วมสมทบทุนเพื่อชื้อเครื่องทำน้ำเย็นนำกัน เนื่องจากวันที่14เมษายน2554 ที่ผ่านมา ผมได้นำเอา เครื่องทำน้ำเย็น1โต เครื่องทำน้ำเย็น+ร้อน1โต เสื้อกีฬา2โหล สมุด400เล่ม ดินสอ 400แท่ง ยางลบ 400ก้อน บันทัด400อัน กบเหลาดินสอ400ตัว ละ กะมี อุปกรณ์กีฬา บวกกับเครื่องตัดหญ้า แบบเดินตาม อีก1ตัว และอื่นๆๆอีก ครับ งานนิฉายเดี่ยว ทอดคนเด่ยวเลย555555ขอบคุณจากใจกะต้องขอบพระคุณ พี่ๆๆ น้องๆๆ ที่ร่วมสารฝันน้องๆๆที่โรงเรียนบ้านหนองโนหนองดูนให้เป็นจริงนะครับ ยอดผ้าป่า ทั้งหมด82,120บาทครับ เด่ยวภาพบรรยากาศสิตามมาทีหลังเด้อครับ พอดีผม บ่มีกล้องครับ อาศัยกล้องที่ รร ครับ คิดว่า ต้องลงไปเอารูปเองแท้ๆๆ เด่ยวได้มาผมสิเอามาให้เบิ่งครับ ขอบคุณอีกครัง ครับ
    ขอบคุณ ทีมงานดีเจอาสา
    ขอบคุณ อ้ายบ่าวคนเดิม
    ขอบคุณ อ้ายพลพยาแล
    ขอบคุณ ป้าอินเตอร์
    ขอบคุณ พี่สาวทางไต้หวัน
    ขอบคุณ ยาอ้ายทางตะกั่วป่า
    ขอบคุณ ดีเจแจ๋ว
    ขอบคุณ สาวหน่อยสิลานี
    ขอบพระคุณอีกหลายๆๆท่านครับ ที่บ่ได้เอ่ยนาม นามแฝง
    ถึงผ้าป่าสิน้อยๆแต่ยิ่งใหญ่มากครับ ขอบคุณแทนน้องๆที่โรงเรียน ขอบคุณณณณณณณณณคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ:b-b:b-b:b-b:b-b:*-:*-:*-:*-:*-ขอบคุณจากใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peepoa007; 29-04-2011 at 13:20. เหตุผล: พิมบ่ถึก

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    สาูุธุบุญนำเด้อครับ.........ขอผลาบุญส่งนำให้ท่านผู้ใจบุญทั้งหลายอยู่เย็นเป็นสุข สุขกายสุขใจ ฮู้แจ้งแทงตลอด ปัญญากล้า วาสนาส่งยู้ ....

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    ธุจ้า สาธุบุญนำด้า หัวหน่า อิอิ ปาดดดดดดดด 120 งวดนี้ ตรงๆ ฮ้าๆๆ