หัวข้อ: มาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy

มาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับ

กระผมกะเล่นในบ้านมหานี่กะหลายปีแล้วครับ สิมีคนซังหลายกว่าฮักมั้งผมว่า เพราะว่าผมเป็นคนขี้เล่นแนจักหน่อย.....เรื่องของเรื่องบ่อมีคนเว่าเรื่อง กม.30(เลียนแบบสาวทองแพงครับ):l-ไหนๆแล้วกะเลยมาขอกำลังใจจักหน่อยครับไวนอครับแป้บๆสิเข้า กม.30แล้ว เมื่อก่อนยังกม.14-15นึงมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับ.....เอ้าลองมาเบิ่งครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับมาลองเช็คเรตติ้งเจ้าของครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย เช็คเรตติ้งปานนักร้องเอาโลด ตอนนี้สุขภาพเป็นใด๋ล่ะน้อง ยินดีต้อนรับการกลับมาเด้อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    :l-:l-คือว่าตอนนี้เพิ่งหัดตั้งไข่ครับอ้ายพล สบจังหวะกับ กม.30อีกบ่อกี่มื่อนี่ครับพอเฮ็ดงานได้ยางพอได้แล้วครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ดีจ้า แสบ เป็นไงบ้างล่ะ หายไปนานเลยนะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    น้องแสบ หนุ่มน้อยหน้ามนคนชน 99% คิดฮอดคือเก่าจร้า

ฮ่วยอ้ายแสบ ขับไวเจอใบสั่งเด้อจ้า
    แซงแพงไปฮอดกม.30แล้วพะนะ
    หายดียังน้อจ้าบ่สบาย ขอให้สุขภาพแข็งแรงไวๆเด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    ข้าน้อยกะกำลังสิเข้าเกียร์ 5 อีกสัก2-3 ร้อยเมตรนี่หละ5555 อิ อิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    อ้าวววววว เจ้าพ่อหวยแม่น เซาแล้วบ่อจ้า ตุ่มฆ้องเจ้าแหมะ มาเดอขวัญเอ๊ยยยยยยยยยยยย

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ แมงงอดน้ำ
    จอมเทียน เมืองพัทยา
    หายไปไสมาน้อ อ.แสบ หายหน้าหายตาไปดนเลย ยังมีเลขเด็ดคือเก่าบ่น้อจ้า