หัวข้อ: ประกาศ "ขอเชิญร่วมซ้อมใหญ่คอนเสิร์ตเติมฝันปั้นดาว" วันที่ 13 พค. 54

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1

เขียนไดอารี่ ประกาศ "ขอเชิญร่วมซ้อมใหญ่คอนเสิร์ตเติมฝันปั้นดาว" วันที่ 13 พค. 54

หากนับถอยหลังก็เหลืออีกเพียงไม่กี่วันแล้วที่คอนเสิร์ตเติมฝันปั้นดาวก็จะเริ่มขึ้น ดังนั้นเพื่อความสะดวกและไม่ให้เกิดความสับสนในการจัดคิวการแสดงของศิลปิน

ทางทีมงานจึงใคร่ขอเรียนเชิญศิลปินเติมฝันปั้นดาวรวมทั้ง Staff ในตำแหน่งต่างๆทุกท่าน ให้มาร่วมซ้อมใหญ่ก่อนวันงานหนึ่งวันคือวันที่ 13 พฤษภาคม 2554 ตั้งแต่ เวลา 10.00 น.จนถึง 23.00 น.(เผื่อไว้ครับ สำหรับคนที่ไม่ได้มา ให้มาซ้อมคิว เช้าวันงานก็ได้นะครับ
    :l-

เพื่อซ้อมความเข้าใจในคิวการแสดงและเปิดโอกาสให้ศิลปินทุกท่านได้ขึ้นร้องเพลงสัมผัสกับเวทีจริงอย่างเต็มรูปแบบก่อนวันจริงประกาศ "ขอเชิญร่วมซ้อมใหญ่คอนเสิร์ตเติมฝันปั้นดาว" วันที่ 13 พค. 54ประกาศ "ขอเชิญร่วมซ้อมใหญ่คอนเสิร์ตเติมฝันปั้นดาว" วันที่ 13 พค. 54 หรือหากสมาชิกท่านใดว่างก็สามารถแวะมาเป็นกำลังใจให้เหล่าศิลปินได้เต็มที่นะครับ :,1-:,1- จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 04-05-2011 at 18:33.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ซ้อม 10.00 - 16.00 น.

แล้วแม็กกี้จะไปยังไงน้อ สงสัยต้องลาครึ่งวัน ตอนแรกคิดว่าจะไปตอนเย็นๆ ค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    เวลาคือยามเว้นละครับอ้าย คนเฮ็ดงานสิไปได้บ่ล่ะ เว่าแทนเพิ่นดอกหว๊า เจ้าของบ่มีเวียกนำเขาดอกอิอิอิ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อืมๆ นั่นนะสิ แดดร่มลมตกบ่ได้ติน้อ ย่านได้ลาเต็มมื่อยุดอกซั่นหนะ
    แต่ว่ากะบ่มีปัญหาดอกครับ บ่ยากๆ เรื่องงานนิบ่เคยเป็นปัญหาหรอกครับ อิอิ รีสอร์ททันได้เปิดง่าย

ปอลิง ว่าแต่ผู้กำกับคิวบู๊ โอ๊ะ คิวการแสดง ท่านจารย์ดอน สิได้มานำเพิ่นยุบ้อ ถ้าได้มาติดต่อแน่เด้อ สิให้แวะเอาของฝากนำปะป๋ามาให้นำแน่ซั่นดอกว๋า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาวอ้วนเมืองยศ; 04-05-2011 at 16:48.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ผมนี้ไปบ่ได้เลยละครับ อยู่ชัยภูมิติดงาน เฮ็ดจั่งได๋ละบาดนี้ ถึงสิบ่ติดงาน กะลางานบ่ได้คือเก่า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมนี้ไปบ่ได้เลยละครับ อยู่ชัยภูมิติดงาน เฮ็ดจั่งได๋ละบาดนี้ ถึงสิบ่ติดงาน กะลางานบ่ได้คือเก่า

กะโฟนอินเข้ามาเอาตี้.... บ่อเห็นบ่อหลายๆเวที ขะเจ้ากะโฟนอินกันทั้งนั่นละ แฮ่งอยู่ต่างประเทศพู้นตั่ว 555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เมื่อวันที่ 30 พ.ย.2553 นายอำพล กิตติอำพล เลขาธิการสำนักงานคณะรัฐมนตรี เปิดเผยว่า ที่ประชุมคณะรัฐมนตรี มีมติเห็นชอบให้มีวันหยุดพิเศษ ในวันจันทร์ที่ 16 พ.ค.2554 เนื่องจากวันที่ 13 พ.ค. เป็นวันศุกร์ ตรงกับวันหยุดนักขัตฤกษ์ คือวันพืชมงคล และวันอังคารที่ 17 พ.ค. เป็นวันวิสาขบูชา จึงประกาศให้วันที่ 16 พ.ค.เป็นวันหยุด ทำให้มีวันหยุดยาวติดต่อกัน 5 วัน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    บ่แหม่น"ซุมศิลปิน"สิได้ลางานบ้อ..เข้าใจ/ยินดีให้ความร่วมมือเด้อจ้า อ.บี้ ไผว่างๆกะไปเข้าคิวก่อนเนาะ วันศุกร์นำผ้อมรถสิติด จั่งได๋กะถ่าแหน่เด้อจ้าสิฟ่าวยกหย่างย้ายไปให้เร็วที่สุดจ้า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ น้าสัก เสือหวาน
    ทิ่มวิทยุไปหลายมื้อบ่ได้เจ้านายสิไล่ออก ซ้อมวางคิวกันไว้จังได๋กะเอาตามนั้นหล่ะครับเผื่อคิวไว้ให้ น้าสัก จัก 2 เพลงนำแนเด้อครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ผมเองก็คงต้องไปตอนเย็นๆ หรือบ่ายคล้อย นุ้นหละครับผม แต่ว่าไปแน่นอน
    เพราะว่า ครั้งหนึ่งในชีวิตก็อยากทุ่มเท ให้กับบางอย่างที่อาจจะมีเพียงครั้งเดียว
    หวังว่าคงจะยังไม่จ่มผมนะครับ เต็มที่ครับ