หัวข้อ: ขอเชิญพี่น้อง ร่วมอวยพรวันเกิด ให้พี่มิค (ส่มปอย Mikaze )พี่วาส

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

รอบยิ้มพิมใจ ขอเชิญพี่น้อง ร่วมอวยพรวันเกิด ให้พี่มิค (ส่มปอย Mikaze )พี่วาส

มื้อนี้เป็นวันดี เป็นวันฉัตรมงคล และเป็นวันครบรอบ วันคล้ายวันเกิดของพี่สาวคนสวย พี่มิค ส่มปอย พี่วาส Mirika

ไก่ขออวยพรให้พี่มิค กับพี่วาส และครอบครัว พร้อมๆกับสมาชิกทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิด ในมื้อนี้ เจริญ ด้วยอายุ วรรณะ สุขะ พละ เป็นที่รักของทุกคนที่พบเห็น เป็นลูกที่ดีของพ่อแม่ และเป็นแม่ที่ดีแก่สาวน้อย คนสวยน้องคาริน ตลอดไปเด้อจ้า

5 ปีที่รู้จักกัน แม่นว่างบ่ตรงกันจั่งได๋ กะคิดฮอด คือเก่าเด้อจ้า :l-

ขอให้ลูกดกๆ คือหมากยมเด้อจ้า ..........
    ขอเชิญพี่น้อง ร่วมอวยพรวันเกิด ให้พี่มิค (ส่มปอย Mikaze )พี่วาส

ขอเชิญพี่น้อง ร่วมอวยพรวันเกิด ให้พี่มิค (ส่มปอย Mikaze )พี่วาส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 27-05-2011 at 06:18.
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    ขอให้เอื้อยมิกซ์ มีความสุขหลายๆในมื่อครบรอบวันเกิด
    ขอให้สุภาพแข็งแรง มั่งมีเงินทอง คิดการสิ่งใดกะขอให้สำเร็จ
    การงานเจริญรุ่งเรือง มีลูกว่านอนสอนง่ายนำจ้า

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สุขสันต์วันเกิดครับเอื้อย ขอให้มีความสุขมากมาย อย่าเจ็บอย่าจน คิดหวังสิ่งได สำเร็จ ทุกประการเด้อครับ

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    น้องอิ๊ทก็ขอให้พี่มิคมีความสุขเช่นกันจ้า คนดีขอให้คุณพระคุ้มครองนะคะ แม้ว่ายังไม่เคยเห็นหน้า แต่คิดว่าต้องน่ารักเหมือนลูกสาวเลยค่ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อจ้าเสี่ยว..ขอให้สุข สมหวังคิดหวังสิ่งใดกะขอให้ได้ดั่งใจปรารถนา ให้รวยๆ อย่าเจ็บอย่าจนเด้อจ้า..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวทุ่งฝน
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดจ้า ขอให้มีความสุขมากๆเด้อจ้า อย่าได้เจ็บ อย่าได้จนจ้า

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขอให้เจ๊มีความสุขหลายๆเด้อครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ดวงดาว The Star สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเพื่อนรัก

สาธุเด้อ กราบขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์โปรดรักษาคุ้มครองเพื่อนชื่อมิคคนนี้ พร้อมด้วยครอบครัว จงมีความปลอดภัยในทุกวันเวลา ขอให้ครอบครัวของคนๆนี้จงพบพ้อแต่สิ่งอันเป็นมงคลตลอดไปเทอญ

ขอบคุณกับความรู้สึกดีๆจากเพื่อนมิคเสมอๆ
    เพื่อนคำนี้ เฮาจะเก็บรักษาไว้ตลอดไปครับ
    ขอให้มีความสุขหลายๆครับเสี่ยวโผ๊มมม...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ใบไม้สีชมพู
    มีความสุขหลายๆเด้อจ้าเอื้อย สมหวังทุกอย่างสุขภาพแข็งแรงค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ maxwell007
    บล็อก
    14

กระพริบตา

ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ ตลอดไปเด้อครับ

Tags for this Thread