หัวข้อ: ภาพงานเติมฝันปั้นดาว...จาก ซุ้มข้าวจี่ทาไข่ผสมรักจากใจจ้า

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    [B]เห็นหน้าโตเป็นๆเอื้อยเด็กน้อยแล้ว กะมีความรู้สึกตื้นตันเว่าหยังบ่ออกครับ เทิงเขินกะปานนั้น[/B]

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ข่อยฮู้สาเหตุแล้ว เป็นหยังลอดช่องสิงคโปร์ข่อย คือจั่งบูดเบิ๊ดหม้อ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ให่แจมนำใหม่จักนอยแนครับ 555555555 จั๊กวาไผคือโปะแป้งเลาคักแถะอาวอ้วนหนั่นแหม55555เป็นตาอิโตนเลาแถะ(มวนๆเนาะครับผม)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    ขอบคุณค่ะเอื้อยเด็กน้อย สำหรับภาพบรรยากาศของงานมาสู่เบิ่ง

เบิ่งยุหน้าจอบ่ค่อยชัด ได้เห็นรูปแล้วชัดแจ๋วเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ความเยือกเย็น

อยากให้เบิ่งอีกจ้า...อิอิอิ
    หย่าวเหมื่อยแล้วพักกินข้าวกับไข่ปิ้งและส้มไข่ปลาจากสมุยจ้า

ครูเพลงที่เพลง อ้ายบ่าวคนเดิม

รอขึ้นเวที

คุมเครื่องถ่ายทอด... ย้านมีคนมาบังหน้ากล้อง ฮ่าๆๆๆ

ทิดรส มักม่วน ปีนี้งานหนัก แล่นนำศิลปินขึ้นเวที เป็นผู้ควบคุมเสียง
    เป็นนักร้องนำ โอ๊ยยย จังแม่นเพิ่นคักหลายจ้า

ขอบคุณค่ะที่ยังรักกัน...จุ๊บๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 16-05-2011 at 22:43.

ขอบคุณจ้าพี่เด็กน้อยสำหรับภาพแห่งความประทับใจ
    ท่านวมต.คือสิกินข้าวแซบคักน้อจ้ามื้องาน ลาบนกเป็ดกะได้กิน
    เดิกมาแม่นได้อิหยังกินกับอีกจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    เสียดายไม่ได้ชิมลอดช่องของโปรดแต่ได้ชิมข้าวโพด พี่น้องเอ๋ยหิวคะแต่กินไม่ลง
    ยุ่งหลาย ทั่งร้านครัวใจสลายขนมจีน ดูแลลูกค้าไม่ทั่วถึง แถมจะวิ่งขึ้นลงบนเวที
    ไม่ได้ถือกล้องเลยไม่ได้เก็บภาพมามาเท่าที่ครนจ้า สนุกจ้าทุกคนใบหน้ายิ้มแย้มแจ่มใสสนุกสนาน
    ไม่ผิดหวังคะที่ซื้อตั๋วเครื่องบินมางานนี้โดยตรง ขอบคุณ เวปบ้านมหาและข้าวจี่เร็คคอร์ดจ้า

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    โอ้ย โอ้ย โอ้ย อยากเด๊ อยากเด๊ อยากกินคนเด๊ โอ๊ะ อยากกินเบิ๊ดสุคนเอ้ยยอิอิอิอิอยากกินแนวกินเบิ๊ดสุอย่าง_แท้ๆเลย เห็นแล้ว น้ำลายไเฮีย เป็นตามวนเป็นตาแซบเป็นตาฮักเป็นตาอยากไกกอดเบิ๊ดสุคน อยากกอดหลานดงโค่โล่แท้ๆเลย อิอิอิอิ อยากกอดทุกๆหลานนั่นแหละจ้าหลานเด็กน้อยจ๋า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน

เป็นแฟนคลับธรรมรับอรุณมานานเจอโตเปนๆๆๆบ่อายปกติเปนคนเข้อายครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนบ้านบ้าน; 17-05-2011 at 12:40.

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ข้าวจี่ตาแซ่บแท้ เป็นตาม่วนคักเนาะจ้า
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

Tags for this Thread