หัวข้อ: ฟ้าสั่งให้ฉันไปเป็น...ดาว

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    สาวสวยแห่งบ้านมหาอ้ายส่งกำลังใจมาหา แม็กเก่ง แม็กแกร่ง แม็กเข้มแข็ง น้องทำดีที่สุดแล้วเพื่อทุกคนจะได้มีความสุขกับบทเพลงของแม็ก พี่เชื่อว่าพอทุกคนรู้ข่าว ทุกกำลังส่งมาให้น้องทั้งหมดเลย ขอบคุณที่ส่งมอบความสุขมาให้กับพี่น้องเรา หายเร็วๆ นะน้อง
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ....คุณนายฯ....อิหยั่งน้อ..เห็นผุงามๆๆๆยุแมะมื่องาน......มื่อนี่ คือ.......จั่งซี่.....อิอิ...เว่าเล่นเด้อจร้าๆๆๆๆ......เซาไวๆ เด้อ...บายๆๆๆๆๆ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

หายเร็ว ๆ นะน้องแม๊ก คนจะดัง ก็อาจจะมีอะไรมากระทบบ้างนิด ๆ หน่อย ๆ หน่ะ

รักษาสุขภาพด้วยน้องเอ๊ยยยยย

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ข้าวเหนียวกะหมูปิ้ง
    ขอให้พี่แม็กกี้หายเร็วๆๆนะคะ น้องนกขอเป็นกำลังใจให้ จ้า ดีใจมากค่ะปีนี้ได้ไปเจอพี่แม็กกี้อย่างที่ตั้งใจไว้ สมใจอยาก ได้กอดพี่แม็กกี้ด้วย แต่ไม่ต้องห่วงนะคะ นกเป็นไข้ก่อนไปแล้ว คิดว่าคงไม่เป็นอีกหรอก :l- สู้ สู้ จ้า พี่สาวคนสวย

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    หายป่วยไวไวนะจ๊ะ หลานแม๊กกี้จ๋าคนสวย ขอให้หลานแม๊กกี้เป็น the star
    ที่ร้อง_เพลง_นี้ จง_ดัง_ๆๆๆและก็ดัง_นะจ๊ะป้าขอเอาใจช่วยนะจ๊ะหลานรัก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    หายเร็วๆ นะคะพี่แม๊กกี้ น้องสาวคนนี้เป็นห่วงจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    แม๊กเก่งจังเลย เดี๊ยนนะนอนคนเดียวยังบ่สามารถเล้ยย.. เอิ้กๆๆ..
    .. หายไวๆนะเพื่อน จุดรอยดำน่ะ หมั่นทาโลชั่นทุกวัน แล้วมันจะคลายไปเอง..สู้ๆ สาวแกร่ง..
    มองต่าง..อย่างปลง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ฮ่าๆๆๆ เจ้ ใส่ แต่ชุดสีดำมากไปปะ ลองเปลี่ยนสีอื่นมั้งดิ ปีหนึ่งที่เจอบ้านมหา เจ้ ออกเดท ชุดดำสปายแดงตลอด ฮ่าๆๆๆๆ!!!!

หายวัน หายคืนนะ มายเฟรนด์ เด่วจะพาไปกินลาบ อิอิ!!!

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    บ่แมนเป็นไข้ตุ่มห มากแดงน้อยบ่ครับ พอฮอนหลายโพดกะสิออกครับผม ให้กินน้ำหลายๆ กะสิหายเองครับผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ดอกมันปลา
    หายเร็วๆๆน่ะค่ะพี่สาวคนสวย....
    รอฟังเพลงเพราะๆๆจากพี่สาวอีกค่ะ........
    :l-:l-:l-:l-