หัวข้อ: ..ร่วมอวยพรวันเกิดให้..หนุ่มเมืองกาญจน์..

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star ..ร่วมอวยพรวันเกิดให้..หนุ่มเมืองกาญจน์..

สุขสันต์วันเกิดครับทั่น..หนุ่มเมืองกาญจน์..ขอให้อยู่แดงมีฮี อยู่ดีมีแฮง ทุกข์โศกโรคภัยอย่าได้มาเบียดเบียน...รวยยยยย...

..ร่วมอวยพรวันเกิดให้..หนุ่มเมืองกาญจน์....ร่วมอวยพรวันเกิดให้..หนุ่มเมืองกาญจน์....ร่วมอวยพรวันเกิดให้..หนุ่มเมืองกาญจน์..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์โปรดดลบันดาล
    อภิบาลให้ร่มเย็นสุขสันต์วันเกิด
    สิ่งประเสริฐสมดังอธิษฐาน
    นักรบหัวใจ&kung สาวขอนแก่น

**โชคดีวันนี้ขอให้มีความสุขกาย
    โชคดีวันนี้ขอให้มีความสุขใจ
    มีชื่อเสียงให้ก้องเกริกไกร
    ขจรไปทั่วทั้งโลก

ขอเดชะคุณพระศรี รัตนตรัย
    จงคุ้มภัย สารพัด ขจัดผลาญ
    อายุมั่น ขวัญยืน ชั่วกาลนาน
    มงคลวาร วันเกิด ประเสริฐเอย

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=_4sMbXakAbc&feature=related

hbd:สุขสันต์วันเกิด จ้า
    ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาจ้า สาธุ
    hbd:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ขอให้มีความสุขหลายๆครับผม คิดหวังสิ่งไดก็ขอให้ได้สมความปราุุุถนา

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    มีความสุขมากมาก สุขสันต์วันเกิดจ้าอ้าย
    อยู่ดีมีแฮง ร่ำรวย ร่ำรวย จ้า
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สุจสันต์วันเกิดครับ ขอให้อยู่ดีมีแฮง อย่าเจ็บ อย่าจนเด้อครับผม

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ขอให้สุขกายสบายใจ สุขภาพแข็งแรง ทำกิจการได้ก็ให้ร่ำให้รวยเด้อจ้า

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    สุขสันต์ทุกวันเถิด สุขเกิดทุกๆวัน อยู่ดีมีแฮงหลายๆ....ครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับ ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆด้าน มีแต่ิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเด้อครับ