หัวข้อ: ใครคือ มิสบ้านมหา ปี 2011

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    ถูกต้องครับ เจ้แม๊กนั่นล่ะ คือแล้ว (พงศ์น้อย อย่าลืมฟอร์มทีมงานพี่เลี้ยงนางเด้อน้อง)

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    พี่แม็กกี้ เหมาะสมที่สุดด้วยประการทั้งปวงค่ะ อิอิ

ในฐานะรุ่นน้อง แต่เป็นมิสรุ่นพี่ (พี่หมูหวานพร้อมค่ะ) เทคะแนนให้สุดใจขาดดิ้นค่ะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวทุ่งฝน
    พอจะทายออก และมั่นใจว่าต้องใช่แน่ๆจ้า เหมาะสมมากมายจ้า

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    จัดเต็มไปเลยครับ.....เอื้อยแม๊กกี้ กด 100,000 Like "MISS BAANMAH 2011"

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ..

ขอโหวดผู้ก่อการรัก แม๊กกี้ นำเด้อครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เห็นด้วยอย่างยิ่งจ้า ขอโหวตให้แม็กกี้

ขอบคุณ อ.หนุ่มน้อย มาใส่ชื่อปุ้ย
    ปุ้ยต้องมิสสันติภาพจ้าอ้าย ถึงจะเหมาะสม
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Membership renewed สัญลักษณ์ของ euro
    :l-:l-:l-:l- แม็กกี้ จ้า:,1-:,1-:,1-
    Warum kommt meine liebe nicht bei dir an

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    กองเชียร์คือหลายแท้น้อ ว่าสิส่ง สาวนวล จากคุ้มสายไหมเข้าประกวด
    คือสิบ่สุ้เผิ่นดอกคือเฮา เอาเป็นว่าเอื้อยแม็กคือกันละข่อยกะดาย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หมูหวาน
    ยินดีต้อนรับ ผู้สิได้ตำแหน่งมีสบ้านมหา 2011 เด้อจ้าไผ๋หน๊อสิได้ ตามที่อ้ายพล ว่า หมูหวาน เดาได้สองคนจ้า 1.พี่ติ๊กต๊อก 2.พี่แม็กกี้ เพราะทั้งสองเอื่อยเพิ่นมีคุณสมบัติตามที่อ้ายพลว่าสั้นดอกหว๊า อิอิ ไผ๋ได้ก็ยินดีนำเด้อจ้า

ด้วยความสัตย์จริง น้องหมูกะคึดคือพี่ ใจนึงกะคึดไปทางน้องติ๊กอีกคนคือกันจ้า ที่เห็นน้องเขาส่อยงานมาตลอดตั้งแต่พาแลงสองเนาะจ้า..ซั่นเอาจั่งซี้ ปีนี้ให้แม๊กกี้เนาะ เล้าไปหลายแล้วอายุอานามกะดายมันสิบ่ทัน .. ปีหน้าเป็นของน้องติ้กน้อย แห่งเมืองอุบลเนาะพี่น้อง.. ส่วนเจ้ปุ้ยและเจ้นิ เป็นนางงามสันติภาพ และขวัญใจพี่น้องบ้านมหาตลอกกาลจ้า .. :l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 20-05-2011 at 20:36.
    มองต่าง..อย่างปลง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวพันธ์คนเดิม
    ผมว่า ลุนนี..ศรีเกษครับ แม่นแน่นอนครับ

Tags for this Thread