หัวข้อ: อำลาพาจาก ดีเจอาสา

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music อำลาพาจาก ดีเจอาสา

เนื่องภาระหน้าที่การงานบ่สะดวกในการเป็น ดีเจอาสา แต่งตั้งขึ้นมาแล้วหายหน้าหายหน้า่บ่ได้ทำหน้าที่ให้สมบูรณ์ กะถือว่าบ่มีความรับผิดชอบแม่นบ่จ้า กะบ่ได้จริงและจังหยังดอก แต่กะเป็นหน้าที่อีกอันหนึ่งที่ได้รับผิดชอบย้านแฟนคลับ มานั่งถ่าอำลาพาจาก ดีเจอาสา ขอบพระคุณอย่างเหลือล้น ในการต้อนฮับดีเจแฟนฉัน.. ผู้ฮ้ายคนนี้ ถ้ามีโอกาสกะจะกลับมารับใช้พี่น้องบ้านมหาของเฮาคือคือเก่านั้นล่ะ กว่าจะสิ้นเดือนนี้ กะจะได้มาเว้ามาคุยกันก่อนจากอยู่ดอก
    :*-:*-:*-:*-
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หวึ่งน้อย
    คือสิคิดฮอดเสียงหัวเราะเอื้อยดีเจคนสวยแท้น้อปาดนนี้ ดำนาแล้วๆกะฟ้าวกลับมาเด้อจ้า แฟนคลับถ่าอยู่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    จังดีเสียดายเจเสียงทรมานหนุ่มแก่หนุ่มเฒ่าบ้านมหาเด้
    ให้กำลังใจครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    เมรีที่รักจะอยู่ในใจอ้ายตลอดไปครับ

โอ๊ยน้อ มาล่อให้มักแล้วหนีปะกันจ้อยน้อ
    สมุยยินดีต้อนรับเด้อครับ

ขอบคุณหลายๆครับที่มาซ่อยอ้ายเต็มฯจัดรายการสู่พี่น้องฟังครับ
    ขอให้ประสบความสำเร็จกับหน้าที่การงานเด้อครับ
    ยินดีต้อนรับดีเจแฟนฉันอีกคือเก่าครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    สิลาจั่งได๋กะบ่อว่ากันเด้อน้อง แต่ห้ามลาออกจากบ้านมหาเด็ดขาด ขั่นไผ๋ลาออกจากบ้านมหา อายุอ้ายสั่นกั่วเก่าแน่นอน:l-
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    สิไปไสแล้วหล่า ก็จัดตามที่เวลาอํานวยนั้นละดีแล้ว ถ้ามีธุระหยังก็ปล่อยดีเจออโต้ทํางานไป ช่วงว่างก็เข้ามาจัดได้ปกติ ครับ ไม่จําเป็นว่าต้องตรงเป๊ะๆ เสมอไป ทาง เวบมาสเตอร์เผิ่นก็ไม่ได้ซีเรียสในจุดนี้ จ้า
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ป้าฮู้แล้วววววววว น้องหน่อยคนงามของป้า เพิ่นสิขอเวลาไป อบรมการแสดง(หัดเล่นหมอลำเรื่อง)
    ซั่นตั้ว จั่งว่าขอลาจักคาว ไปอั้พเกรดว่าส้านนนนนนนน อย่าขึ้นค่าโตเดอหล้า นารีรำพึงแห่งแพงยุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลุนนี ศรีเกษ; 20-05-2011 at 17:19.

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    สิไปไสละเจ้ว่างๆค่อยมาจัดกะได้ตั๋วครับพงษ์จอบฟังยุแหม5555สิกินข้าวลงติละบาดนี้
    ถ้าบ่ได้ยินเสียงดีเจแฟนผม555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอความร่วมมือร่วมใจจากทีมงานดีเจอาสา ดีเจท่านใดติดธุระหรือไม่สามารถจัดรายการได้ ขอให้แจ้งให้ดีเจท่านอื่น ๆ ดำเนินการจัดแทน

แต่หากดีเจท่านอื่นไม่ว่าง หรือไม่มีใครจัดแทน ขอให้ปล่อยให้ออโต้ดีเจดำเนินการ

ถ้าหากดีเจเจ้าของรายการมาแล้ว กรุณาสอบถามดีเจเจ้าของรายการก่อนว่า ว่างที่จะจัดรายการหรือไม่ หากไม่ว่างหรือได้รับอนุญาตให้จัดต่อ ก็ให้ดำเนินการจัดต่อไปครับ

เรื่องการจัดรายการ ผมจะซีเรียสในกรณีที่ผมมีความประสงค์จะจัด แต่ไม่สามารถเข้าจัดได้เท่านั้น ส่วนกรณีที่ผมไม่อยู่ หรือไม่ว่างที่จะจัด เช่น ติดธุระจำเป็น หรือเดินทางไปต่างจังหวัด ก็ขอความร่วมมือจากทีมงานดีเจอาสาท่านใดว่างก็ขอความกรุณาพิจารณาตามความเหมาะสมครับ เพราะในส่วนนี้ผมไม่ได้ซีเรียสครับ เพราะผมไม่เห็น 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 20-05-2011 at 16:35.

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ห้วยลาออกไปใสนาง ตื่นบ่ทันจัดว่าติ