หัวข้อ: (> หนุ่มภาคกลาง <) เพลงที่ทักทายพร้อมแนะนำตัวครับ

ฟังเพลงออนไลน์ (> หนุ่มภาคกลาง <) เพลงที่ทักทายพร้อมแนะนำตัวครับ

เพื่อนผมบอกว่า สมาชิกที่นี่ น่ารักเป็นกันเองมาก
    เขาคงเห็นว่าผมขี้เหงาง่ายๆ จึงแนะนำพร้อมทำการสมัครให้ ผมก็มาแบบไม่ลังเลเหมือนกัน
    ..เป็นอย่างคำบอก.. น่ารักและเป็นกันเอง จริงๆ .. อบอุ่นมากครับ ผมนับองค์เอาจากกระทู้แนะนำตัว..น่ะขอรับ..

ความเหงาที่มี..ละลายกลายเป็นติดกังวลนิดๆ ว่า ผมไม่ค่อยถนัด ภาษาอีสาน สักเท่าใด
    ผมลอง..วนไปที่ห้องสอนภาษาอีสานของที่นี่ แอบดูคร่าวๆ ...แล้ว ก็ไม่น่ายากสักเท่าใด..อิอิ
    เล่นไปอีกสักหน่อย .. คงจะซึมซับภาษา ที่คนใช้ภาษานี้ ขึ้นชื่อลือชามาก
    ถึงความเป็นปึกแผ่นและอยู่รวมตัวกันเป็นกลุ่มใหญ่ เหนียวแน่นมาก
    คนอีสาน ที่ย้ายฐานถิ่นไปอยู่ภาคอื่นๆ ผมเห็นว่า อยู่รวมตัวกันเป็นกลุ่มใหญ่ ถึงขั้นใหญ่มากๆซะด้วย

(> หนุ่มภาคกลาง <)

[GAME]http://dc373.4shared.com/img/605179355/fee80891/dlink__2Fdownload_2FSv1OSejc_3Ftsid_3D20110521-195720-74e5215d/preview.swf[/GAME]

* กดที่ปุ่มเล่น เพื่อฟังได้เลยครัีบ จะกดแรงๆหรือกดค่อยๆ ก็บ่ย่านดอก

.."หนุ่มภาคกลาง".. จึงเป็นเพลงที่ผมบรรจงจัด คัดมาเพื่อบอก หนุ่มหล่อสาวสวย ทุกท่านก่อน
    เผื่อ..บางท่านจะทักทาย ก็ขอให้ยั้งมือไว้ไมตรีบ้างนะ..อิอิ
    คือหากท่านปล่อยหมัดอีสานมาเต็มๆ ผมถูกน๊อคหลังระฆังยกหนึ่งแน่ๆ
    น้องใหม่..มาแบบใหม่ๆแบบผม ปล่อยหมัดข้าวเหนียวสักครึ่ง ที่เหลืออีกครึ่ง..เป็นหมัดข้าวจ้าว ..นะนะ
    ถ้าเป็นเขยอีสาน..ล่ะก้อ.. บ่ย่านเลย 55

ยินดีมากครับ..ที่ได้มาเที่ยวเล่นที่นี่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาทิตย์อุทัย; 22-05-2011 at 13:23. เหตุผล: แก้ไข tags อีกครั้งเพราะ เข้าใจคำสั่ง [GAME]

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

..ยินดีต้อนรับครับ..คุณอาทิตย์อุทัย..เห็นชื่อนึกว่าคนญี่ปุ่นซะอีก..55

ที่นี่มีแต่มิตรภาพและความอบอุ่นแบบพี่น้อง-เพื่อนฝูงจริงๆครับ..เพลงเพราะดี...

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ยินดีต้อนรับครับอ้าย แต่ถ่าเหงาก็ติดต่อป้านวลได้นะค่ะ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ยินดีต้อนรับจ้า อยู่ภาคไหนก็เป็นเพื่อนกันได้ ข่อยคนอีสาน
    เว้าอีสานก็บ่ชัด ภาษาโคราชพอกะเทิน อังกฤษพอด่าฝรั่งได้ ม่วนๆนำกันจ้า

อะแฮ่มมมม ป้านวล 5555555555555+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    สาวหนูซิง คนสวย ขอต้อนรับเด้อ
    กรู้ๆๆๆๆๆ เพลงหม่วนๆ โดยเฉพาะ เสียงพิณ :b-b
    ฟังแล้ว มีแฮ๊ง มีแฮง :*- ธุจ้า
    ฮิ้วๆๆๆๆ ฟ่าวมาฮับแหน่ อยากไปเที่ยวกรุงเตบ (เนื้อเพลง เด้อ จร้า)

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ยินดีต้อนรับนำครับผม มาแอบฟังเพลงเพิ่นนำพร้อมละว้า
    พร้อมทั้งมาเบิ่งคำสั่งเพิ่น เพิ่นเว่าหยังกันเรื่องคำสั่ง แฟลตๆ ผมละรู้จักแต่แฟลตตำรวจ ของจ่าปั้มพุ้นแหล่ว หม่องไปนอนดู๋