หัวข้อ: ....สุดยอดแฟนพันธุ์แท้เวบบ้านมหาดอทคอม....

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ฮ่าๆๆๆ อืมผมว่าเอาแบบสอบถาม ตามรูปแบบ ของ อ.หนุ่มน้อย กะสิดีครับ

เบิ่งง่าย ตรวจจ่าย พิจารณาใหม่ให้แน่เด้อ ครับ ท่านมหาดุลย์ อิอิ

แล่วข้อมูลที่เป็น คำตอบที่ถูกต้อง เฉลยไว้ยังหรือถามเพราะอยากฮุ้กะเลยถาม อิอิ

ปล ถามว่า ไผเป็นแฟนพันธ์แท้ คนแข่วงาม ยังสิง่ายกว่า อิอิ

'' งง " ข้อ 11 มากที่สุด ต้องมีคนเดี่ยว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ่าเหลือง; 25-05-2011 at 12:12.

เด็กน้อยเซ็นสัญญารักกับบ้านมหา วันที่ 22 ธันวาคม 2550 จ้า ...ตอบคำถามตอนนี้ได้ดังนี้จ้า ฮ่าๆๆๆๆ

1... เวบบ้านมหาดอทคอมก่อตั้งเสร็จสมบูรณ์เมื่อวันที่/เดือน/ปีไหน ตอบ 25 เมษายน 2549

2... สมาชิกคนแรกของเวบบ้านมหาคือใคร.. ตอบ admin

3...บ่าวคนเดิม (เวบมาสเตอร์ ) เป็นสมาชิกเวบบ้านมหาลำดับที่เท่าไหร่ ตอบ คนที่ 2

4...กระทู้แรกของเวบบ้านมหาคือกระทู้อะไร ใครเป็นผู้ตั้ง ตั้งเมื่อวัน/เดือน/ปี อะไรและสมาชิกท่านใดเป็นผู้ไปคอมเมนท์เป็นคนแรก..

5... ดีเจท่านแรกของเวบบ้านมหาคือใคร.. ตอบ ดีเจเต็มใจให้เธอ

6... เวบบ้านมหามีสมาชิกกี่คน นับถึงวันที่ตั้งกระทู้...

7... เวบบ้านมหามีกระทู้ทั้งหมดกี่หัวข้อ กี่กระทู้

8... เวบบ้านมหามีคุ้ม/ กลุ่มสังคม กี่กลุ่ม/คุ้ม ( นับถึงวันที่ตั้งกระทู้)

9... คุ้ม/กลุ่มใดมีสมาชิกมากที่สุด..

10...คุ้ม/กลุ่มใดมีสมาชิกน้อยที่สุด

11...สมาชิกที่ตั้งกระทู้มากที่สุดคือใคร ( ตอบได้มากกว่า 1 ท่าน) ตอบ khonsurin

12...กระทู้ที่มีคนมาคอมเม้นท์มากที่สุดคือกระทู้อะไร..ใครเป็นคนตั้ง มีคอมเม้นท์เท่าไหร่..

13...กระทู้ที่มีผู้เข้ามาดูมากที่สุดคือกระทู้อะไร/ใครเป็นคนตั้ง/มีคนเข้ามาดูทั้งหมดเท่าไหร่

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    แฮะๆ ตอบได้ข้อเดียวนั่นแหละครับ คนที่ตั้งกระทู้มากที่สุด อิอิ นอกนั้นบ่รู้และ

:l- ขอนอนนาก่อนเด้อจ้า มืดตึ้บ สมัครสมาชิกมื้อได๋กะยังลืมแล้วน้อจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    ตอบได้ข้อเดียวครับ สมาชิกคุ้มที่มีน้อยที่สุด คือจุ้มสวนอ้อยครับ น้อยหลายจนโดนตีแตกโดยคุ้มสามเสน จากฝีมือพ่อใหญ่บ่าวยางตลาด 55555

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    คันตอบถืกมีรางวัลบ่น้อครับคุณครู อิ อิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    แฟนพันธ์แท้ วัดกันที่คำถามติ้อ้ายดุลย์
    ปุ้ยตอบบ่ได้จ้า ฮ่าๆๆ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    ขอเป็นแบบ ปรนัย ได้บ่คับ พอจะเดา ได้ อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอตอบข้อ 2 ว่า อ้ายบ่าวคนเดิมครับ เพราะว่าเพินเป็นคนตั้งครับ(คิดว่า) ข้ออื่น มืดตื๊บครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    แม่มัน....บาดนี่ จั่งแม่นยากคัก สอบบรรจุกะบ่อยากปานนี่ บ่าวดุลย์เอ้ย....จั่งแม่นเจ้าเฮ็ดดีเนาะ จั่งอ้ายกะมัวแต่ม่วน ลืมคึดฮอดเรื่องหมู่นี่ตั้วละ คึดแล้วกะตอบบ่อได้ดอกวา... ตอบให้ฮู้นำแน่เด้อ...ถ้าฟังบาดเฉลยเอาโลดละ
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

Tags for this Thread