หัวข้อ: งานเปิดตัวศิลปินเติมฝันปั้นดาว 14-05-2554

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    ขอบคุณน้องทองหลายเด้อ เอารูปมาให้เบิ่งหลายคัก นางเอกให้อิหลีตั้วนี่ จั่งแม่นลาวตีบทแตกเนาะ ปีหน้าอ้ายสิพาลำใหม่เด้อน้อง
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    ก็จบไปแล้วครับสําหรับงานเปิดตัวศิลปินเติมฝันปั้นดาวในครั้งนี้ครับ
    และขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนรวมกับงานม่วนๆในครังนี้เป็นอย่างสุงครับ
    สุดท้ายต้องขออภัยทุกท่านทีอยู่ในภาพด้วยนะครับที่เอาลงโดยบ่ได้รับอนุญาตครับ
    และขอบคุณพื้นที่เวปบ้านมหาด้วยครับ ปีหน้าฟ้าใหม่ผมหวังว่าสิมีงานม่วนๆแบบนี้ไห่พีน้องเฮาใด้ม่วนกันอีกเนาะครับ

ขอบคุณครับ .....ทอง.......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทอง; 25-05-2011 at 14:25.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    ขอบคุณครับอ้ายสำหรับภาพบรรยากาศครับ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    สุดยอดของความมวนกันเลยเนาะจ้าเห็นภาพแล้ว อยากไปมวนนำอะหลีเลย ขอบใจหลานทองมากๆเลยที่เอารูปภาพมาแบ่งให้เบิง ขอบใจจ้าหลานรัก เบิงแต่ละคน โอ้โห มวนสุดๆอิอิอิ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ตากล้องคนเก่งที่รอคอย ขอบคุณมากคะที่เก็บภาพประทบใจมาฝาก
    ตัวนิเองไม่ได้ถือกล้องเลยไม่ได้เก็บภาพ ร้านคนัวใจสลายมาฝากเพื่อน
    ถ้าใครได้เก็บภาพครัวใจสลายก็นำมาแบ่งปันบ้างนะจ้า

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ธุจ้าอ้ายทองครับกับภาพงามๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับผม

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ทอง
    ก่อนอืนต้องขออภัยเป็นอย่างสุงครับที่มาช้านิดนึงครับกับภาพบรรยากาศความม่วนชืน
    ในงานเปิดตัวศิลปินเติมฝันปั้นดาวที่ผ่านมาครับ บ่ต้องบรรยายหลายเนาะครับไปเบิ่งกันเลยนะครับ

เตรียมอุปกรน์ประกอบการสนทนาก่อนครับ

คิดฮอดน้องตูนเนาะ มายามได๋เจอแต่เจ้ ยืมตัง จักยืมหรือขอ

ขายพวงมาลัยกะ 2 พวก 100 แต่จ่าย 40 ที่เหลือทิปๆ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Miss Papaya
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คมคาย ครบุรี
    555 เสี่ยวข่อย

555555555555 ป๊าดโตแม้หมอ ปานดารา เบิ่งๆๆมีแต่รูปผุเดียว

Miss Papaya
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ทอง
    ช่วงสุดท้ายเป็นการลําเรือง จากนางเอกหมอลําสาวสวยนามว่า สาวผุฮ้ายครับ
    แล้วผมขอชมว่าเพิ่นลําใด้ม่วนอิหลีครับ ท่านได่ใด้ถ่าย vdoใว้ก็เอามาแบ่งกันชมแหน่เด้อครับ

ม่วนบ่ม่านก็มีคนฮ้องไห่นําหมอลําพุนละครับพีน้อง
    :l- ขอบคุณหลายๆๆจ้า น้าทอง แต่ว่านางเอกแม้ มาไห่เข้ฮ้ายแท้ๆๆๆๆๆๆ ออยพึ่งรู้ว่าเจ้าของ บ่งามตอนไห่นิล่ะ ต่อไปจะบ่ไห่แล้วล่ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ขอบคุณตากล้องฝีมือดีจ้าที่เก็บภาพทุกช็อตมาฝากพี่ฝากน้องเฮาได้เบิ่งกันจั๊กแม่นไผ๋เป็นไผ๋ล่ะเนาะหยาววววกันสุดๆ..ฮ่าๆๆ