หัวข้อ: เติมฝัน..ขอบคุณแทนใจ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก
    ขอบคุณทีมงานทุกท่านเหมือนกันค่ะที่ทำให้ พี่น้องสมาชิกได้มาพบหน้ากัน โดยเฉพาะหัวเรือใหญ่เช่น บ่าวข้าวจี่,บ่าวคนเดิม และบ่าวยางตลาด รวมถึงท่านอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยนามก็อย่าน้อยใจนะคะ

...ไม่มีเขาก็คงไม่มีเราในวันนี้....

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    งานอาจจะไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์ อาจไม่เฟอเฟ็ค อลังการ

สำหรับเขมราฐ มันเฟอร์เฟค อลังการ ที่สุดค่ะ สมกับนั่งรถไป 12 ชม. จากหนองผือ

แต่นั้นยังน้อยกว่า พี่ติ๋ม พี่นิ ที่นั่งเครื่องบินมา ม่วน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ อ.บ่าวข้าวจี่....

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ขอบคุณอาจารย์ข้าวจี่ ที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรง ตัวตั้งตัวตี ขอบคุณอ้ายบ่าวยางตลาดที่ช่วยประสานงาน ขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่ทำให้เรามาได้มาพบพ้อกันครับ
    ทำให้ทุกอย่างลงตัวสำเร็จไปได้ด้วยดีครับ ขอบคุณพี่น้องทีมงานทุกๆ คนครับ
    ขอบคุณพี่น้องบ้านมหาทุกคนที่มาร่วมงานมาม่วนนำกัน และพี่น้องที่เป็นกำลังใจอยู่ทางหน้าจอครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ขอบคุณอ้ายบ่าวข้าวจี่ อ้ายบ่าวคนเดิม อ้ายดุลย์ และอีกหลายๆท่านที่เฮ็ดให้มีมื้อนี้ มื้อที่พี่น้องเฮาได้มาฮู้จักพบปะกันบ่ว่าสิอยู่ต่างจังหวัดรึอยู่ต่างประเทศ..มันเป็นมิตรภาพอันแสนดีที่ลืมบ่ได้เลยจ้า..ขอบคุณค่ะ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    เป็นอีกงานหนึ่งที่สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีน่อครับ กะย้อนความร่วมมือร่วมใจของพี่น้องเฮาทุกคน และที่ขาดบ่ได้คือข้าวจี่เร็คคอร์ด ขอบคุณอาจารย์ที่ทำให้บ้านมหาเฮามีแต่ความม่วนชื่น และจะคงอยู่ตลอดไปตราบที่โลกนี้ยังมี อินเตอร์เน็ต อิอิ งานครั้งหน้าไม่ว่าจะงานอะไรเราคงได้เห็นพี่น้องร่วมแรงร่วมใจอย่างนี้อีกแน่นอนครับ ขอบคุณเว็บมาสเตอร์ อ้ายบ่าวคนเดิม ที่ทำเว็บอีสานบ้านเฮาดีๆแบบนี้ขึ้นมา และกลายเป็นอีกช่องทางหนึ่งที่ทำให้พวกเราได้รู้จักกัน และได้ร่วมแชร์ความรู้ ประสบการณ์ร่วมกันตามแบบฉบับของชาวอีสานขนานแท้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พงศ์น้อย ส กสิน; 26-05-2011 at 08:36.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวทุ่งฝน
    ขอปรบมือซวดๆให้กับความสำเร็จของงานนี้เด้อจ้า เห็นความตั้งใจ และความร่วมมือร่วมใจ มีใจอุทิศ กะปลื้มใจนำพี่น้องบ้านเฮา ขอให้สร้างสรรค์สิ่งดีๆแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆจ้า จะคอยเป็นกำลังใจให้เสมอจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอบคุณ อ.บ่าวข้าวจี่ พี่น้องบ้านมหาทุกท่าน กับกิจกรรมดีๆอย่างนี้ ขอบคุณครับ

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน

บอกได้คำเดียว สุดยอด

ขอแสดงความชื่นชมและยินดีกับคณะผู้จัดและสมาชิกทุกท่านด้วยครับ...ที่สามารถดำเนินงานให้สำเร็จ ลุล่วงไปได้ด้วยดี .....สุดยอดๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ขอชื่นชมยินดีด้วยครับ..สุดยอด.สุดยอด
    ด้วยความเป็นมืออาชีพ.โดยเฉพาะ.บ่าวข้าวจี่.พร้อมทีมงาน
    และจากการเสียสละร่วมแรงร่วมใจของทุกท่านที่เกี่ยวข้องครับ
    :l-:l-:b-b:l-:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    ขอบคุณทุกๆท่านนะครับที่เฮ็ดให้งานผ่านพ้นไปด้วยดีครับ คิดฮอดเถียงนาน้อยหลังนั้นเด้ครับ
    แต่ผุสิคิดฮอดเถียงนาหลังนั้นแฮงกว่าหมู่ย่านแม่น ทิดรสมักม่วนยุเนาะครับ