ใครกำลังจะซื้อ Notebook โปรดอ่าน AMD Llano ใกล้จะวางขายละค่ะ

นำมาให้ชมก่อนวางขายจริงค่ะ คาดว่าจะเป็น 4 คอร์ นะคะ

ใครกำลังจะซื้อ Notebook โปรดอ่าน AMD Llano

ใครกำลังจะซื้อ Notebook โปรดอ่าน AMD Llano

ตัวนี้เป็น APU มี HD 6480G ในตัวอยู่แล้ว มาพร้อมกับการ์ดจอแยก HD 6470M อีก
จับ Dual-Graphics มีชื่อเรียกว่า AMD Radeon HD 6510G2

Body รุ่น K43 ไฟไม่ดูด ถึงแม้ วัสดุจะเป็น Aluminum

……………………………………………………………..

อีกรุ่นหนึ่งค่ะ

หมายเหตุ ทั้งสองรุ่นนี้ ราคาอาจปรับลดได้ค่ะ ถ้าออกจำหน่ายจริง