หัวข้อ: ภาพวันเลี้ยงส่ง " สะไภ้อีสาน " (ที่ปั๊มฮ่าง)

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยเด้อพี่นิ..
    มื่อคืนนี่ผมมีงานเข้าด่วนครับ เสียดายแฮง อุตส่าห์นัด พ่อใหญ่คำแสง นัดทิดรส บอกทิดรสว่าถ้าไผบ่อไปถืกเว่าพื้นคักๆ ..555
    ทางนี้กะบ่ได้ไป ย้านถึกเว่าพื้นยุ อิอิ ไผเว่าพื้นขอให้มีกิ๊กเฒ่า อิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ....อ้อยยย.เสียดายบ่ได่ไปนำ.....คุณนายแม๊กกี้โทรมาช้าไปกะนิดหนึง......ปีหน้ามาพ้อหน่าใหม่เด้อ..คุณน้องนิ........บายยยย...

ชิส์ ว่าเราโทรช้า โทรตั้งแต่เมื่อวาน บ่รับสาย โทรกลับมาเมื่อเช้าก็ขึ้นบอลลูนไปส่งพี่นิเถอะ อิอิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หวึ่งน้อย
    ขอบคุณพี่นิจ้าพี่สาวคนงาม ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยค่ะ
    ปล.ว่าแต่พี่สาวเรากับคนที่ไปส่งตื่นทันขึ้นเครื่องบ่น้อ 555

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ขอให้พี่สาวเดินทางปลอดภัยครับ ป่านนี่ถึงยังน้อครับ ขอบคุณมิตรภาพบ้านมหาที่นำเรามาพบกัน
    ที่ทำให้ได้พบกับพี่สาวแสนสวย น่ารัก อิอิ หวังว่าจะได้ดูแลบ้านพักคนใจสลายให้เด้อครับ รีบดำเนินการเด้อจ้าพี่ น้องรออยู่ 555

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ทุเรียน 3 ลูก ถูกคำสั่งให้เอาออก กรี๊ดดดดดดดดดด เสียดายยยยย เพิ่นให้ทิ้งเบิ้ด
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    เคยเลาะไปกินข้าวแลงอยู่ครับ..ปั้มฮ้าง.......หลังจากทราบพิกัดแล้ว..........จอบไปผู้เดียวตามสเต๊บ.....

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ธุจ้าปีน้าพ้อกันใหม่เด้อครับพี่นิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    เดินทางปลอดภัยเด้อครับเอื้อยนิ เสียดายเด้นัดเอื้อยไว้ว่าสิพาไตกปลา จักว่ายากอิหยังบ่ได้ไปจักเทื่อฮ่าๆๆๆๆๆ

พากันไปโพสยุหน้ารถอ้ายปั้มบ่แม่นรถเพิ่นฝันร้ายะบ้อครับฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอาไปรดน้ำมนต์เด้ออ้ายจ่าฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    หลานนิจะกลับมาแล้ว เย้ๆๆเดี๋ยวจะได้ฟังเพลง แผ่นของ ศิลปิน เติมฝันปั้นดาว ขอกลุ่มนักร้องบ้านมหาของป้า เอ้ยของเรา อิอิอิ

โอ้ยๆๆ อิจฉา คนแท้ๆเด้ ได้ไปเที่ยวทั่วทุกเมืองเลย เอาไว้เดี๋ยวไปทีหลังดังกว่า จะไปยืมรถ พ่อดองนั่นแหล่วขับไปเที่ยว เนาะพ่อดองเนาะ อิอิอิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หนุ่มหนองหาน
    ฮ่่วย อ้ายพลมือเจ่าคือยาวแท้ไปกอดข่างหลัง พริสตี้สาวผู้ฮ้าย ละวังเด้อ
    เดียวสิได่นอนนอกมุ่งเด้อ แมนบ่ฮึ