หัวข้อ: คำหวานหวาน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มุมหนึ่งของความคิดถึง
    บล็อก
    22

กระพริบตา คำหวานหวาน

ถึง คนดีที่คิดถึง

พักเที่ยงแล้วจ้าคนดี ทานข้าวเที่ยงหรือยังค่ะ ทางนี้ขอบันทึกไดอารี่ก่อนค่ะ ถึงจะไปทานข้าวในห้องขอเพลงค่ะคุยไปด้วยทานข้าวไปมีความสุขค่ะ แต่ถ้าจะให้ดีต้องห้องแชทค่ะ เพราะห้องแชทมีเพื่อนเยอะ และได้ใช้คำหวานด้วยค่ะ ห้องขอเพลงใช้มากไม่ได้เพราะเป็นที่ใครๆก็มองเห็นค่ะ ส่วนห้องแชทเห็นเฉพาะคนที่เข้าไปค่ะ อิอิ

ตั้งแต่ห้องแชทเข้าไม่ได้ก็ไม่หวานเลยค่ะ ตอนนี้เลยเหงาใจเพราะใจขาดหวานนะคะ อิอิ เขียนยังไม่ทันจบเลยหิวข้าวแล้วค่ะ งั้นทานข้าวกันค่ะ อร่อยๆ

คิดถึงเสมอ

มุมหนึ่งของความคิดถึง

16 มิถุนายน 2554

ความเยือกเย็น

คำหวานหวานทำให้บ่อยครั้งหลงไปกับคำหวานหวานเล่านั้น บางครั้งทำให้ใจสลายไปเลย นี่ก็เรียกใจกลับคืนมาไม่ได้กับคำหวานหวานจ้า แต่ช่างเถอะเรียกคืนมาไม่ได้ก็ปล่อยไปงั้นล่ะ ปล่อยตามใจใช่ไหม มุมหนึ่ง อิอิอิ เอาเพลงมาฝากจ้า

ฝัน ฝันหวาน - ผุสชา โทณะวณิก

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/60446454/a1fca878[/4SHARED]

Tags for this Thread