หัวข้อ: (> คิดถึงบ้างเน้อ <) รู้จักนักร้องคนนี้ไหมครับ

ฟังเพลงออนไลน์ (> คิดถึงบ้างเน้อ <) รู้จักนักร้องคนนี้ไหมครับ

สงสัยเหมือนกันว่า.. ที่เขาบอกว่า เมา ต้องเอาเหล้าถอน..มันจริงป่าวนะ

เพลงนี้ก็เหมือนกัน..คราก่อน วางแป๊บ..เว๊บล่มปุ๊บเลย ตอนเย็นๆอ่ะ
    พออีกวันต่อมา..หายไปเลย.. เน้อ อย่างงี้ เข้าใจเคยชินซะแล้วว่าต้องหายน่ะ

ถอน วันนี้ต้องลองถอน
    เอ้า..ลองวางให้ฟังอีกที น่า .. อย่าล่มอีกน๊ะ เว็บจ๋า..เพี๊ยง!
    (> คิดถึงบ้างเน้อ <) รู้จักนักร้องคนนี้ไหมครับ--(> คิดถึงบ้างเน้อ <) รู้จักนักร้องคนนี้ไหมครับ

(> คิดถึงบ้างเน้อ <)

[GAME]http://dc342.4shared.com/img/611944585/2eb70e83/dlink__2Fdownload_2Fmyj_5FYmOd_3Ftsid_3D20110617-143953-7be9994/preview.swf[/GAME]

* คงจำกันได้นะครับ.. เพลงนี้ คุณพุ่มพวง นำมาขับร้องใหม่
    no comment ครับ ว่าใครร้องเพราะกว่ากัน
    เพียงแย้มว่า นักร้องคนนี้ก็สวยไม่เบาเลยครับ

:,1---:,1---:,1-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    เพลงนี้ผมจนลืมไปเลยนะครับ ไม่ได้ฟังมา 30 ปีแล้วมั้ง