หัวข้อ: ขอบคุณนะ.........เพื่อน

ขอบคุณนะ.........เพื่อน

วันนี้เกิดความเหงาในใจขึ้นมาอีกครั้ง เลยนึกถึงเพื่อนคนหนึ่งขึ้นมาจับใจ และอยากเขียนถึงเธอคนนี้อีกครั้ง....
    .........ขอบคุณที่เป็นเพื่อนเสมอมา
    .......ขอบคุณที่มีเวลามีค่าให้กับฉัน
    ........ขอบคุณที่ไม่เคยลืมกัน
    ....ขอบคุณทุกความสัมพันธ์ที่เคยมี
    ..........รักเพื่อนเสมอ
    ..........รักเธอเพื่อนตาย
    ..........รักเธอมากมาย
    .......ถึงกายไกลกัน.......ขอบคุณนะ.........เพื่อนส้มป่อย :l- รักนะตะเองรู้ป่ะ.........:l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ฮอดบ้านโดยปลอดภัยแล้วไป้น้อนิเพื่อน มื้อสุดท้ายกะคุยกันว่ากำลังแพ๊คกระเป๋าอยู่ ดีใจที่เพื่อนมีความสุขและเดินทางโดยปลอดภัยเด้อจ้า คือเก่าๆ อย่างเฮาบ่ต้องเว่ากันหลายดอกเนาะเพื่อนเนาะ..
    มองต่าง..อย่างปลง

การมีมิตรที่ดีเป็นสิ่งประเสริฐจ้า เวลาเราทุกข์ใจ มิตรคอยปลอบใจ เวลาเราหลงทางมีมิตรคอยตักเตือน เวลามีใครมาว่าร้ายมีมิตรคอยแก้ต่าง แค่นี้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย ฮู้กันสองคนกะเป็นบาดเนี่ย ให้ฮู้นำแนเปี๋ยงน้อ อิอิ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    รู็หน้าไม่รู้ใจ ไม่รู้หน้าและไม่รู้ใจ
    แต่ไม่รู้หน้าแล้วรู้ใจ หาที่ไหนได้

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555มาแนวได๋อีน้อเอื้ยสุขหือเศร้าน้อบาดนี้ ปัญหาและอุปสรรคต่างๆเปรียบเหมือนพลังไห้เฮาสู้ต่อไปเอื้ย ความสูญเสียเปรียบเสมือนเซลุ่มทำไห้เฮาแข็งแรงละกะต่อสู้ปัญหานั้นได้เอื้ย ส่วนความเสียใจและ
    ความสมหวัง มันเป็ฯโตวัดว่าที่เฮาทำมันดีหือบ่ดีเอื้ย...สำหรับเอื้ยในใจผมแล้ว..เอื้ยสวยครับ555
    (หย่องไว้เผื่อได้ของฝากบาดลุน) เอื้ยเป็ฯคนสวย คนดี คนเก่ง สำหรับสายตาผมเสมอมา
    ผมกะจะคอยเป้นกำลังใจไห้เอื้ยหางๆถึงบ่มากมายแต่ไห้กำลังใจเสมอบ่เปลี่ยนแปลง..จูบุ๊ๆๆๆ