หัวข้อ: ผู้ใด๋จบ ป.โท แล้วยังบ่มีงานเฮ็ด ติดต่อข้อยเด้อ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้

ไอทีคอมพิวเตอร์ ผู้ใด๋จบ ป.โท แล้วยังบ่มีงานเฮ็ด ติดต่อข้อยเด้อ

ตอนนี้ ฝ่ายบุคลากร ของมหาวิทยาลัยที่ข้อยทำงานอยู่ เขาอยากได้คนเฮ็ดงาน จบ ปริญญาโท เพิ่มอีก 2 ตำแหน่ง
    ตำแหน่งแรก.สาขาการจัดการทรัพยากรบุคคล (หรือสาขาที่เกี่ยวข้อง)
    ตำแหน่งที่สอง.สาขาทางด้านคอมพิวเตอร์ (หรือสาขาที่เกี่ยวข้อง)
    ***อายุบ่เกิน 30 ขวบ และประจำที่ศูนย์รังสิต จ้า ****

ผู้ใด๋สนใจ ติดต่อข้อยได้เลยเด้อ อย่างฟ้าวววว !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นิก_สารคาม; 20-06-2011 at 11:25. เหตุผล: เพื่อความชัดเจนขึ้น

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555เสียดายเด้จบแค่ ป.6 เองถ้าเขารับ ร.ป.ภ. อย่าลืมเด้อว่าสิเปลี่ยนงานใหม่ยุ
    ไผจบตามที่เขาต้องการกะฟ่าวๆเด้อครับผมขอบคุณหลายบๆครับผมที่มาบอก

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สหายพง
    555เสียดายเด้จบแค่ ป.6 เองถ้าเขารับ ร.ป.ภ. อย่าลืมเด้อว่าสิเปลี่ยนงานใหม่ยุ
    ไผจบตามที่เขาต้องการกะฟ่าวๆเด้อครับผมขอบคุณหลายบๆครับผมที่มาบอก
    รปภ.ดูเหมือนทางมหาลัยจะจ้าง Outsource มาดูแล ไม่ได้รับตรงครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ป ตรีด้านคอมพิวเตอร์เอาบ่ครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พงศ์น้อย ส กสิน
    ป ตรีด้านคอมพิวเตอร์เอาบ่ครับ
    ป.ตรี ด้านคอมพิวเตอร์ น่าจะมีตำแหน่งงานที่ศูนย์คอมพ์ฯ กับศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นมีประกาศรับเพิ่ม ครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17
    ป.เอก สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์

เขาเอาบ่ครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ญา ทิวาราช
    ป.เอก สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์เขาเอาบ่ครับ
    เอาครับ เอามาเป็นอาจารย์คณะวิศวกรรมศาสตร์ !
    ถ้าสนใจจริง กระซิบมาที่ผมได้เลยครับ อยากเห็นคนบ้านเฮามาเฮ็ดงานนำกัน เวลาตุ้มโฮมม่วนซื่นบ้านมหา สิได้รวมกลุ่มไปเต้นหน้าฮ้านนำกัน (I'm serious ข้อเว้าอีหลีนะเนี่ย)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17
    จักชั้นข้อยบ่เอาดอกตำแหน่งอาจารย์ครับ บ่ถนัดปานใด๋ทางวิชาการครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Lerm ubon
    Chonburi-BASF The Chemical company
    จบธรรมโทคือสิบ่มีโอกาสดอกน้อ++555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    สงสัยสิได้เป็นหัวหน้าแผนกน้อ เพิ่มจั่งรับ ป.โท พุ่นน่ะ

Tags for this Thread