หัวข้อ: (> รักน้องคนเดียว <) ต้อม

ฟังเพลงออนไลน์ (> รักน้องคนเดียว <) ต้อม

(> รักน้องคนเดียว <)

ต้อม เรนโบว์ ขับร้อง

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/660470955/4aed755e[/4SHARED]

* มาเล่นเว็บที่นี่ ได้วางเพลงที่ตัวเองชอบ ได้แสดงให้เห็นว่า มีหลายแบบ มีหลากหลายการฟัง
    คงถึงเวลาอันควรแล้วครับ.. ที่ขอบอกลา ทุกท่าน ณ.ตรงนี้ ผมคงแอบมาดูที่นี่บ่อยๆ แต่คงมาในฐานะบุคลภายนอก ขอบคุณครับ

24-06-54
    ขอขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาตอบมาเตือน ขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้ง
    แต่ผมขอไม่แก้ไขคำ ข้างบน เพื่อไว้จำ..เป็นปฐมบทสอนตัว
    ความรัก ความใจร้อน ความเอื้ออาทร.. ควรรู้ว่าอันใดควรมาก่อน

หลังมรสุม ฟ้าสดใส..ติดตามต่อกันได้ครับ ที่นี่
    เวอร์ชั่นเต็มของ รักน้องคนเดียว

http://www.baanmaha.com/community/thread41611.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาทิตย์อุทัย; 24-06-2011 at 19:47.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เอ๊ะจ้า
    เพลงเพราะ ค่ะ แต่ว่า เป็นเพราะอะไรค่ะ ......คงถึงเวลาอันควรแล้วครับ.. ที่ขอบอกลา ทุกท่าน ณ.ตรงนี้ ผมคงแอบมาดูที่นี่บ่อยๆ แต่คงมาในฐานะบุคลภายนอก ขอบคุณครับ....จะไปไหน

นำอ่านทุกกระทู้ เปิดฟังอยู่ทุกเพลง...ยังบ่ทันได้ฮู้จักกันเลย อย่าฟ้าวไปแหม๋หละ...คั่นว่า"รักน้องคนเดียว"กะอยู่ก่อนตี้หละอ้าย...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

บ้านมหาโพสต์

มาเล่นเว็บที่นี่ ได้วางเพลงที่ตัวเองชอบ ได้แสดงให้เห็นว่า มีหลายแบบ มีหลากหลายการฟัง
    คงถึงเวลาอันควรแล้วครับ.. ที่ขอบอกลา ทุกท่าน ณ.ตรงนี้ ผมคงแอบมาดูที่นี่บ่อยๆ แต่คงมาในฐานะบุคลภายนอก ขอบคุณครับ

นำอ่านทุกกระทู้ คือมาใจร้ายคัดแท้น้อบาดนี้ครับ เป็นยังหนอครับ

..อย่ายอมเสีย"ตัวตน"ของคุณ..เพียงเพราะ"น้ำลาย" ของคนที่ไม่รู้จัก"ตัวตน"ของคุณ..

โดนจังๆเต็มๆเด้อครับเอื่อย...:l-

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    พึ่งแวะทักทายกันคือว่าแบบนี้น้อครับผม

24-06-54
    ขอขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาตอบมาเตือน ขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้ง
    แต่ผมขอไม่แก้ไขคำ ข้างบน เพื่อไว้จำ..เป็นปฐมบทสอนตัว
    ความรัก ความใจร้อน ความเอื้ออาทร.. ควรรู้ว่าอันใดควรมาก่อน

หลังมรสุม ฟ้าสดใส..ติดตามต่อกันได้ครับ ที่นี่
    เวอร์ชั่นเต็มของ รักน้องคนเดียว
    http://www.baanmaha.com/community/thread41611.html

* มาเล่นเว็บที่นี่ ได้วางเพลงที่ตัวเองชอบ ได้แสดงให้เห็นว่า มีหลายแบบ มีหลากหลายการฟัง
    คงถึงเวลาอันควรแล้วครับ.. ที่ขอบอกลา ทุกท่าน ณ.ตรงนี้ ผมคงแอบมาดูที่นี่บ่อยๆ แต่คงมาในฐานะบุคลภายนอก ขอบคุณครับ....

ตอบ...เข้ามาอ่านถึงตรงนี้ไม่ทราบได้ว่ามีอะไรก่อนหน้า แต่อย่าไปไหนเลยจ้า อยู่ด้วยกันนี่แหละจ้า ...เพลงที่อาทิตย์อุทัยลง บางเพลงไม่เคยฟังเลยจ้า เด็กน้อยเป็นคนฟังเพลงน้อย แถมชอบเปิดเพลงซ้ำๆ บางทีเพลงเดียวเป็นเดือน เป็นปีก็มีค่ะ แต่ตั้งหลังจากที่มารู้บ้านมหาแล้วก็ฟังเพลงมากขึ้นจ้า หลากหลาย ก็ดีค่ะ เด็กน้อยอยู่บ้านมหาจะครบ 4 ปีแล้ว ยังไม่ได้ไปไหนเลยค่ะ เพราะรักตรงนี้ ช่วงหลังอาจจะห่างไปนิดแต่ใจยังไม่ห่างไปไหนเลยจ้า .....อยากทิ้งกันไปไหนเลยน้อ หาเพลงเก่าๆมาลงให้ฟังนะคะ ขอบคุณค่ะ