หัวข้อ: เมื่อ..ดีเจข้าวปาด@บ้านมหาทะเลใต้

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    พี่น้องบ้านมหาฮักกันไว้ดีคับ สถานที่สวยงามน่าเทียว จักมื้อสิไปยามยุทางทะเล

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    มิตรภาพอันหมั่นแก่นเนาะครับ ได้เที่ยวม่วนเนาะครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เพ็นนี
    แนวกินเพิ่นสมบูรณ์อีหลี เนาะๆๆ
    อยากไปอีกเด้
    แพลนไว้ เพี่ยน ตุลา - ธันวา ต้องได้ไปสักมื้อละน๊า
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    พี่นิ ไปตอนไหนไปด้วย
    อยากไปหา น้องขามป้อมที่น่ารัก

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5
    อ้างถึง อ้ายดีเจวารินบอย

"รู้สึก Sunbed หรือเตียงอาบแดดคุ้นๆๆแมะดูชัดๆๆ มาจากบริษัทที่ผมทำงานเลยโรงแรมไอบีสแม่นบ่ขามป้อม"

ถูกต้องนะคร๊าบ:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ prayoon
    บล็อก
    3
    เบิ่งแนวยูแนวกินแต่ละอย่าง ละเป็นตาแซ้บตาแซ่บ แต่ว่าง๊วกเบิ่งผุจังนึ่ง เลาคือจ่อยแท้ น้องขามป้อม 555

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ถึงฟินแลนด์แล้วจ้าอ้าเต็ม น้องขามป้อม
    ขอบคุณมิตรภาพและน้ำใจที่มอบให้เอื้อยเด้อหล่าขามป้อม
    ที่เป็นธุระจัดการจองโรงแรมให้ ไปฮอดบ่ต้องยุ่งยากเลย หิ้วกระเป๋าเข้าไปพักเลย
    เลือกโรงแรมได้ถึกใจเอื้อยนำ ขอบคุณอ้ายเต็มนำหลายๆๆที่พาเที่ยวรอบเกาะ
    ไปรับ+ส่ง ถึงสนามบิน ปีหน้าสิไปสร้างความยุ่งยากให้อ้ายอีกอยุ่เด้อ ฮ่าๆๆ
    ขอบใจน้องนก(ข้าวเหนียว หมูปิ้ง)นำ ที่สำหรับแนวอยุ่แนวกินและทุกอย่าง
    ขอบคุณผุ้เฒ่าสมุยนำเด้อจ้า สำหรับมิตรภาพและยาดอง อิอิ
    ตอนนี้กำลังรอ โอกาศหน้าสิมารบกวนพี่น้องทางสมุยอีก ฮ่าๆๆ
    เบิ่งรุปแล้วกะคิดฮอด คิดฮอดอิหลีจ้า ปีหน้าฟ้าใหม่เจอกันแน่นอนๆๆจ้า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

รอบยิ้มพิมใจ ยินดีต้อนรับการกลับมายาม

ยินดีต้อนรับแม่น้องจูเลียทุกเวลาครับ อย่าว่ารบกวนเถาะครับ
    สำหรับอ้ายเต็มแล้ว บ่ถือว่าเป็นการรบกวนใดๆทั้งสิ้นครับ
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่เห็นนี่คือตัวตนของอ้าย ทำด้วยความเต็มใจครับ

พี่น้องทางเกาะสมุยกะม่วนขนาดเลย ดนๆมีพี่น้องมายาม
    อยากให้มีพี่น้องมายามดู๋ๆอยู่ครับ มาอิหลีเด้อครับปีหน้า
    อย่าหลอกให้หนูดัดผมเด้อจ้า :l-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    เบิ่งแล้วกะเก็บภาพประทับใจไว้ในความทรงจำคับผม ประทับใจหลาย

Tags for this Thread