หัวข้อ: ข้อความสั้นๆ แต่มีความหมาย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มุมหนึ่งของความคิดถึง
    บล็อก
    22

กระพริบตา ข้อความสั้นๆ แต่มีความหมาย

ถึง คนดีที่คิดถึง

บันทึกความในใจไว้อีกเรื่องก็แล้วกันค่ะ พูดถึงข้อความที่ประทับในข้อความที่ได้รับ บางครั้งอาจจะเป็นข้อความสั้นๆ แต่ก็อาจแฝงด้วยความหมายที่ผู้อ่าน อ่านแล้วประทับใจ วันนี้ได้รับข้อความสองข้อความค่ะ จากคนหนึ่งได้ห่างไกลกันไปแล้วด้วยเหตุผลที่ต่างคนก็เข้าใจกันค่ะ ว่าเพราะเหตุใดถึงต้องเป็นเช่นนี้ ขอบคุณข้อความที่ตอบกลับมาได้อ่านข้อความก็ทำให้มีกำลังใจค่ะ

ส่วนมีข้อความหนึ่งที่ได้รับ สั้นมากค่ะ ..... อิอิ ครับผม ...... เป็นข้อความที่ตอบรับรู้การเล่าเรื่องราวของฉัน ... อิอิ ครับผม .... ซึ่งเป็นเพื่อนที่ได้รู้จักในห้องแชท ในยามที่ฉันเศร้าใจพอดี เหมือนพระเอกขี้ม้าขาวมาช่วยไว้ ทำให้ใจที่เจ็บปวดได้รับการรักษาให้ดีขึ้นในเวลาอันรวดเร็ว เวลาได้คุยกับเพื่อนจะมีความสุขค่ะ เพราะทำให้ฉันได้หัวเราะ ทำให้ฉันได้ยิ้ม ในยามที่ใจเศร้า เหงา ขอบคุณมากนะคะสำหรับมิตรภาพดีๆที่มอบให้ ขอบคุณอีกครั้งหนึ่งค่ะ

คิดถึงเสมอ

มุมหนึ่งของความคิดถึง

27 มิถุนายน 2554

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    เพียงแค่ ข้อความสั่นๆจากคนที่รอคอยก็มีความหมายมากมาย
    รอนะคะ รอ ยังรอเสมอ

ความเยือกเย็น

ข้อความจากใจ
    ทำให้ยิ้มได้เสมอ
    ข้อความของเธอ
    มันคือข้อความของใจ

ข้อความ - B.O.Y

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/60633144/761ad6fb[/4SHARED]