หัวข้อ: (> จริงจริงนะเธอ <) ไม่จริงครับ..

ฟังเพลงออนไลน์ (> จริงจริงนะเธอ <) ไม่จริงครับ..

(> จริงจริงนะเธอ <)
    เพ็ญโพยม เรืองโรจน์ ขับร้อง

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/673312899/2b220bde[/4SHARED]

* ไม่จริงครับ.. ไม่ได้เป็นอย่างที่เพลงร้องหรอกครับ!

:l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เคยได้ยิน จำได้ว่าเคยได้ยินเพลงนี้ค่ะ ถ้าไม่ได้ฟังอีกคงลืมไปแล้ว ขอบคุณที่นำมาสู่กันฟังค่ะ..ปล. เค้าบอกว่า.. จริง ไม่จริง ให้ฟังที่น้ำเสียงนะ..ถ้า "ไม่จริ๊ง ไม่จริง" น่ะ.. เอิ้กๆๆ...

ความเยือกเย็น

จริงเหรอเธอที่บอกว่ารักฉัน
    บอกคิดถึงทุกวันจริงเหรอ
    คิดถึงแบบหายหน้าหายตา
    อยากรู้ว่าคิดถึงจริงจริงเหรอ...อิอิ

"อ้าว.. บอกแล้วว่า..ไม่จริ๊ง..ไม่จริง ผมถูกปรักปรำครับ"

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ชอบมากค่ะ สำหรับเพลงของคุณอิ๋ว เพ็ญโพยม เรืองโรจน์