หัวข้อ: ขอเชิญร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิด แมงสะดิ้ง, ริมฝั่งหนองหาร_มอจอธอ , samnaow และ phatt

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอให้ความสุขหลายๆๆๆๆๆ ที่สุดเด้อครับ แต่ขอให้หอมแก้มพ่อหรือแม่แน่เด้อมื้อนี้ หาแนวแซบๆ ให้เลากิน หรือโทรศัพท์ไปขอพรให้ต่อสู้กับอุปสรรคนานาต่อไป พรของพ่อแม่เป็นพรที่เลิศที่สุดครับผม ท้ายนี้ คิดสิ่งใด คาดหวังสิ่งใดขอให้สุขสมหวังดั่งใจหมายทุกประการเด้อ แต่ต้องขอในสิ่งที่ดีๆ เท่านั้นครับผม

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สุขสันต์วันเกิดท่านทั้ง 5 ครับ ให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองครับผม
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ isdy
    สุขสันต์วันเกิดครับ ให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทุกๆท่านเด้อจ้า....ขอให้มีแต่ความสุข..ร่ำๆรวยๆสุคน.....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    สุขสันต์วันเกิดจ้า แมงกะเด้ง สาวอารมณ์ดี ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ

ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มวีระ
    hbd:hbd:ขอให้มีความสุขหลายเด้อครับ
    สุข สมหวัง ทุกประการครับ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุข ปรารถนาสิ่งใด ขอให้ได้สมปรารถนานะจ้า สุขภาพแข็งแรง
    ความความหลังที่ประทับใจ กับความสุขที่แมงสะดิ้งมอบให้

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด

สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้อยู่ดีมีแฮงจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    ให้อยู่ดีมีแฮงเด้อ ร่ำรวย ร่มเย็น เป็นสุข ทุกข์กะบ่ให้มีมาไกล้
    สุขสันต์วันเกิดครับ...เอ้าพวกเฮา........ซวดๆๆๆๆๆ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

...ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อน้อง..ขอให้พรที่ได้รับเป็นจริงซุข้อ...

Tags for this Thread