หัวข้อ: การเดินทางอันแสนวิเศษ...สวนผึ้ง ราชบุรี

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

งามๆครับน้องเพ็น..ปลายปี 2553 ช่วงเดือน พ.ย กะได้ไปสัมนาอยู่สวนผึ้งนี่หละ

อากาศดี เย็นๆ สบายช่วงเดือน พ.ย..ขากลับได้แวะให้อาหารแกะยุ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เห็นเค้าว่าต้องจองล่วงหน้าก่อนเลยนะ the scenery นิ.. หมู่เขาเคยแนะนำมาคือกัน..แม่นบ่อน้องเพ็น.. เคยคิดสิไปเทื่อนึง..ติดตรงต้องจองก่อนล่วงหน้านิล่ะจร้า..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 29-06-2011 at 21:07.
    มองต่าง..อย่างปลง

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ภาพสวยจังเลยจ้า พี่เพ็นนี ขอบคุณภาพสวยๆจ้า อยากไปเที่ยวจังเนาะ อิอิ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สวยงามหลายครับผม ต้องหาโอกาสไปแนหละ จั๊กเทือ
    ขอบคุณภาพสวย จากเพ็ญนี ครับผม

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    ขอบคุณพี่น้องสุคน ที่แวะมาชม แกะดำ...นำเพ็นนี หุหุ
    อยากได้ข้อมูลหยังถามไว้เลยจ้า เพ็นนีว่างสิมาตอบให้จ้า

พี่นิ..ห้องน้ำ ที่เพ็นนีถ่ายมา (ขออภัยบ่ได้เก็บภาพมุมกว้าง) อ่างล้างหน้าเป็นแบบแก้ว คล้ายๆโถใบใหญ่ๆ มีโอ่งมังกร กับสายชำระ มีฝักบัวและเครื่องทำน้ำอุ่น ปกติจ้า พื้นห้องน้ำก็ตามในรูปเลยจ้า

อั่น..ขอตอบเอื้อยมิกซ์.. บ้านพักของ the scenery ต้องจองล่วงหน้าจ้าเอื้อย ราคาทอได๋น้องกะบ่ได้ถามจ้า อิอิ
    ในส่วนของไปชมแกะ ซื้อบัตรเข้าชมได้เลยจ้า บ่ต้องจองล่วงหน้า ราคาตามป้ายเลยจ้า (40 บาท/คน)
    บ้านพักที่ Swiss valley เท่าที่น้องถามมา ราคาหลังละ 7000 up/คืน สามารถนั่งรถกอล์ฟเข้าไปให้อาหารแกะได้ บรรกาศดีนำจ้า

ขั่นมีโอกาส เทือหน้า เพ็นนี อยากไปแช่เท้าที่น้ำพุร้อน นอนเล่นน้ำตกเก้าโจร ยามคืนกางเต็นท์นอนยุเขากระโจม..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ S.prakasit
    ป๊าดดดด งามหลายเนาะ บรรยากาศปานว่าอยู่เมิองนอกเลย

ที่พักเป็นตานอนค่ะ....อิอิอิ

ศึกษาหาความรู้
    น่าไปเที่ยวจังเลยค่ะ :,1-:,1-:,1-