หัวข้อ: (> รักที่สิ้นหวัง <) อย่าน้อง..อย่ามาคร่ำครวญแบบเพลงนี้นะ..

ฟังเพลงออนไลน์ (> รักที่สิ้นหวัง <) อย่าน้อง..อย่ามาคร่ำครวญแบบเพลงนี้นะ..

คนเรานี่ หากสมปราถนาในรักกันซะหมด เพลงคงหดหายไปกว่าครึ่งกระมัง
    แหงล่ะ..สมหวัง..ก็ไม่มานั่งคร่ำคววญ
    ส่วน..สมศรี..หรือก็มีคนปลอบใจ อภัยให้เสมอ
    เหลือแต่นี่..สมน้ำหน้าตัวเอง.. อกหักจนชิน
    มัวกินแต่แห้ว.. แล้วจะมีแรงไปรักใคร มันต้องกินไข่ บำรุงสิฟะ

"สู้เขาน้อง พวกพ้องเอ็งแยะ เพราะพี่นี่แหละเพื่อนเอ็ง.. " (> รักที่สิ้นหวัง <) อย่าน้อง..อย่ามาคร่ำครวญแบบเพลงนี้นะ..

กลอนเขียนไม่เก่ง เพลงแต่งไม่เพราะ ร้องเพลงไม่เหมาะกะหน้า
    ก็ใช่ว่าจะถูกตัดสิทธิ์จีบใครนี่หว่า..สู้ สู้ สู้

อย่าน้อง..อย่ามาคร่ำครวญแบบเพลงนี้นะ..

(> รักที่สิ้นหวัง <)

[GAME]http://dc339.4shared.com/img/676268399/638e2449/dlink__2Fdownload_2F42cMmLej_3Ftsid_3D20110629-002552-6f6d4040/preview.swf[/GAME]
    ขออภัยครับ เพื่อให้ภาพเพลงขึ้นเร็วกว่าเดิม จำเป็นต้องลดคุณภาพเสียงลงครับ

* ไม่เลย.. ไม่เคยลืมเพลงนี้ มี CD ขายด้วยล่ะ อุดหนุนเขาแล้วนะ แต่เสียง..ช้ำ..เกิน
    แถมใช้ชื่อ "คนอาภัพรัก" ซะอีก
    โทรไปถามครูสำเนียง ท่านบอก เพลงนี้จำไม่ได้ แต่งมาก..ลืมแล้ว"
    ถ้ามาให้ฟังแบบนี้ เผื่อมีฟีล.. ช่วยกันหน่อยจิ
    เพลงนี้ "รักที่สิ้นหวัง" กับ "คนอาภัพรัก" ชื่อไหนเหมาะกว่าครับ

:b-b

รักมีอุปสรรค แต่รักก็ไม่แห้งแลงจนไม่อาจมีรักมาทักทายหรอกนะคะ คงต้องมีสักคนหลงทางมาให้รักและให้จีบ คู่กันแล้วไม่แคล้วกันจ้า อิอิ

โอ้โห.. งั้นก็ดีซิครับ.. มีสักคนหลงทางมาให้รักและให้จีบ
    ท่าน..เด็ดดื้อ..ช่วยทำป้ายบอกทางให้หน่อยสิครับ..ที่ว่าเผื่อมีหลง จะได้ตรงทางมานี่เลย.
    .