หัวข้อ: (> ทาสรัก <) ช่วยด้วย !!

ฟังเพลงออนไลน์ (> ทาสรัก <)

(> ทาสรัก <)
    ต้อม เรนโบว์ ขับร้อง

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/673295371/d1d4e15e[/4SHARED]

แจ้ แกรนด์เอ็กซ์ ขับร้อง

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/676575781/a148f433[/4SHARED]

นริศ อารีย์ ขับร้อง

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/676552989/421a3ad2[/4SHARED]

* เพลง "ทาสรัก" 3 เวอร์ชั่นหลักๆ ที่ผมฟังประจำนี่ คือ ผมไม่รู้จะแต่งกระทู้ให้น่าอ่าน น่าติดตามยังไงดีครับ ช่วยหน่อยได้ไหมครับ ท่านผุ้ดูแล..เรื่องมาจากนี้ครับ
    ผมวางลิ๊งค์ภาพ (หรืออ่านกระทู้ในเว็บนี้ ที่มีภาพ) ตอนยังไม่ log in (ตอนเป็นบุคคลทั่วไป) ผมจะเห็นเป็นรูปภาพทั้งหมด พอ log in ฐานะสมาชิก.. ทุกกระทู้ที่มีภาพ ผมเห็นเป็น link ของภาพนั้น แค่นั้นเอง ทำไมไม่เป็นภาพล่ะครับ
    แม้แต่วางเอง.. พอกดแสดงผล ก็เห็นแต่ link ของภาพ.. เลยแต่งอะไรไม่ได้เลย

แฮะๆ เลยขอถือโอกาสนี้ขอร้อง ทุกท่านที่แก้กระทู้ได้ ช่วยมาแต่งกระทู้นี้ทีครับ ให้สวย ให้น่าอ่าน ทำให้เพลงน่าฟัง ขึ้นหน่อยครับ เห็นแต่ลิ๊งค์เพลง ช่างกร่อย แข็งมะลื่อทื่อ..ช่วยผมหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาทิตย์อุทัย; 29-06-2011 at 22:20.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    รับแซปป..ปัญหาที่ท่านแจ้งมาแล้วค่ะ..แล้วเดวจะลองสอบถามเจ้ปุ้ยกับอ้ายดุลย์ให้เด้อจ้า ว่าปัญหามันต้องแก้ยังไง.. แปลกใจคือกัน.. ว่าต้องล๊อกเอ้าถึงจะมองเห็นรูปน่ะ .. เบิ่งเคยได้ยิน..รอแปปเด้อจ้า ลองถามพี่ๆ อ้ายๆเล้าก่อนจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 29-06-2011 at 14:20.

เห็นคำว่าช่วยด่วนนึกว่าเพลงเป็นอะไร อิอิ เข้ามาดูถึงรู้ว่าวางรูปแล้วมีปัญญา แต่ของเด็กน้อยไม่เห็นมีปัญหาเลยนะคะ ไม่ว่าจะล็อคอินหรือไม่ล็อคอิน ถ้ามีปัญหาก็น่าจะมีเหมือนกันนะคะ ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แปลกจังค่ะ ช่วยยยยยยยยย ใครช่วยได้ช่วยทีค่ะ

ปล. เวอร์ชั่นที่ 3 เด็กน้อยฟังไม่ได้จ้า

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

..ท่านอาทิตย์..วิธีแก้ไขนะครับ....

คลิก//..แผงควบคลุมส่วนตัว

เลือกหมวด// ทางเลือกและติดตั้ง..คลิกที่...แก้ไขตัวเลือก...

จากนั้น..เลื่อนหาแถบสีฟ้าที่มีคำสั่งว่า.//..ตัวเลือกแสดงผลหัวข้อ..

จากนั้นให้ไปติ้กเครื่องหมายถูกในกรอบเล็กๆหน้าคำสั่งว่า.//..แสดงรูปส่วนตัว...

ตามที่ลอกมาให้ดูข้างล่างนะครับ..น่าจะหายเป็นปกติ...ท่านไปตั้งอะไรไว้แล้วลืมหรือเปล่านี่..

สิ่งที่มองเห็นในกระทู้You have the option to show or hide various elements of messages, which may be of use to users on slow internet connections, or who want to remove extraneous clutter from posts.
    แสดงลายเซ็น
    แสดงรูปส่วนตัว
    แสดงรูปภาพ (รูปไฟล์แนบและรูปจากโค้ด [IMG])

OK ครับ ปรกติแล้วครับ ขอบคุณครับท่านบ่าวยาง..:l-

ความเยือกเย็น

ขอบคุณค่ะ...ฟังเวอร์ชั่น 3 กล่อมให้ตัวเองนอนจ้า...

....น้องรู้สึกตัวเมื่อสายเสียแล้ว
    ปักใจแน่แน่วรักแต่เธอหลงแต่เธอ........

ฝันดีจ้า

Tags for this Thread