หัวข้อ: สุขภาพดีๆที่ผมได้รับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    ขอบคุณสำหรับสาระดีๆค่ะ สำหรับอ้ายพล พระยาแล น้องขอแนะนำในการตรวจเลือดค่ะ แล่ไปตรวจสารต่างๆๆว่าเฮาแท้หยัง แล้วกะหลีกเลียงสิ่งๆๆนั้น อาการสิดีเองค่ะ
    ยาสำหรับโโรคหอบหืดค่อนข้างแพงและบ่หายขาด ที่ข้าวต้มมัดแนะนำเพราะตนเองเป็น อาการค่อนข้างรุนแรงขนาดหายใจบ่ออกไอจามตลอด ยาที่ได้กล่องหนึ่ง 75 ยูโร(บ่ได้จ่ายเองรัฐจ่ายให้) แต่น้องรู้โต ตอนนี้ดูแลตนเองจนอาการดังกล่าวบ่มี จนกว่าสิไปพบของแสลง หือเจอฝุ่นจิเกิดทันทีจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ธัญพืช ข้าวกล้อง ผัก ผลไม้ เพื่อสุขภาพที่ดี
    ถึงจะบ่แซบก็ต้องทานจ้า ใครที่ไม่ชอบทานสักพักก็จะชินจ้า
    เพื่อสุขภาพน้องเต็มสู้ๆเด้อ หันมารักษาสุขภาพกันเถอะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

..มาคือเป็นตะกินแท่หละเต็ม มักนำยุดอก กินแล้วดี มีประโยชนืต่อร่างกาย...

Tags for this Thread