หัวข้อ: (> คำเดียว <) คำบางคำ บังคับให้บอกกันคงไม่ได้

ฟังเพลงออนไลน์ (> คำเดียว <) คำบางคำ บังคับให้บอกกันคงไม่ได้

แม้จะแค่ คำเดียว แต่คงไม่มีวันที่ฉันจะบอก
    เพราะนั่นมันไม่ใช่ฉันนี่ ไม่เชื่อ ก็คอยดูสิ นะนะ

[GAME]http://dc382.4shared.com/img/683392002/8a7161ca/dlink__2Fdownload_2Fm3rHjQCy_3Ftsid_3D20110703-031019-e668a017/preview.swf[/GAME]

(> คำเดียว <) คำบางคำ บังคับให้บอกกันคงไม่ได้

คำบางคำ บังคับให้บอกกันคงไม่ได้
    แต่ก็ใช่ว่า จะใช้อย่างสุรุ่ยสุร่ายไปทั่ว
    เริ่มรับรู้ทางสื่อสัมผัส ที่มอบให้
    จากทุกอย่างที่ฉันทำ ว่านำพาไปทิศใด
    สำคัญว่า จะตามไป หรือไม่ อยู่ที่เธอ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาทิตย์อุทัย; 03-07-2011 at 13:03.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ฮ่าๆๆ เพลงฮิตเลยแร่ะท่านมะก่อน..เอ..ว่าแต่ จะนำไปไหนฤาท่าน ระวังนะ แกนนำนิแร่ะ..ตัวดีนักล่ะ..เอิ้กๆๆ (รีบๆแซว แล้วก็รีบๆไป..(ดีกว่า)

ความเยือกเย็น

คำเดียวบอกฉันได้ไหม
    คำเดียวเท่านั้นอยากฟังจากใจ
    คำเดียวว่าจะให้ฉันอยู่ไป
    คำเดียวคำเดียวจากใจฉันยังรอ