หัวข้อ: ขอแสดงความยินดี กับคุณหมอน้องอิ๊ท

พบปะพูดคุย

ขอแสดงความยินดีอีกครั้งหนึ่งจ้า
    ยินดีและดีใจด้วยจ้ากับความสำเร็จในครั้งนี้จ้า

:l-:l-:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    นักรบหัวใจ&kung สาวขอนแก่น
    ขอแสดงความยินดี กับคุณหมอน้องอิ๊ท

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งยวดเลยจ้า คุณหมอน้องอิ๊ท

ขอให้มีความสุขกับการทำงานจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    Warmest congratulation ความพยายามนำมาซึ่งความสำเร็จ ดีใจแทนคุณพ่อคุณแม่นำจ้า:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ....ขอแสดงความยินดีนำน้องสาวบ้านแตร้ๆๆๆ - คุณหมออิ๊สสสสส.....นำหลายๆๆๆๆเด้อจร้าๆๆๆ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอคนสวยครับ คุณหมอครับผมนอนบ่หล้บครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ขอแสดงความดีใจนำคุณหมออิ๊ทเด้อครับเด้อ.
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    ยินดีกับน้องอิ๊ทครับผม กับความสำเร็จ คุ้มค่ากับการรอคอย ยินดีด้วยจ้า

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

น้องอิ๊ทขอขอบคุณทุกๆคำยินดีจ้า

น้องอิ๊ทขอขอบคุณทุกๆคำยินดีจ้า

มาลัยแทนคำขอบคุณค่ะ

น้องอิ๊ทตื่นเช้าขึ้นมาเปิดคอมทันทีเพราะว่าวันนี้น้องอิ๊ทจัดรายการ เห็นกระทู้พี่นิสะใภ้อิสานตั้งแสดงความดีใจกับน้องอิ๊ท และคนที่สองมาตอบคือพี่หน่อยเบล และได้รับภาพสวยๆจากอ้ายหนุ่มน้อย น้องอิ๊ทดีใจหลายจ้า น้ำตาคลอ ตื้นๆที่คอ ได้แต่ยิ้ม อยากตอบกระทู้ขอบคุณกะต้องรีบเปิดธรรมะ และทำน้ำเต้าหู้ไปวัด ว่ากลับมาจะมาตอบ แต่กะต้องรีบมาทำงานในวันหยุด "วันอาสฬหบูชา" ที่ใครหลายๆคนมีโอกาสได้ไปทำบุญ พักผ่อน และวันนี้คนไข้ เยอะมาก คนไข้ที่นอนโรงพยาบาล ทั้งเสริม ทั้งแทรก ทำให้งานวันนี้ช่วงเช้าไม่มีเวลา

...พอดีเลยจ้าคนไข้หมด ได้มีเวลานั่งหายใจ ได้มาตอบกระทู้ พี่ๆที่มาแสดงความดีใจนำจ้า
    สำหรับเจ้าของกระทู้ พี่นิสะใภ้อิสาน ขอบคุณพี่นิมากนะคะที่มอบกระทู้นี้ให้น้องอิ๊ท
    ขอบคุณ พี่หน่อยเบล อ้ายหนุ่มน้อย น้องคนคลองห้า ป้านวลน่ารัก พี่สาวคนงามเมืองโพนทอง พี่กะเม็งสะเร็น พี่สาวชัยภูมิลูกพ่อขุน พี่หนึ่ง พี่ไผ่หวาน พี่เด็กน้อย พี่โชคและพี่กุ้ง อ้ายเซียงสี คุณป้าแดง อ้ายกระทิของน้องอิ๊สสสส อ้ายต่วงคนหล่อ อ้ายวันดีที่ใจดี อ้ายเขียว น้องอิ๊ทรู้สึกตื้นตัน จากใจจริงค่ะ และขอขอบคุณสำหรับ แทนคำขอบคุณทุกๆคำขอบคุณจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวบ้านแต้; 15-07-2011 at 13:10. เหตุผล: แก้ย่อหน้าค่ะ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอแสดงความยินดีด้วยจ้า พี่อี๊ท คนไข้หลายๆก็รักษาสุขภาพด้วยเด้อจ้า

ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

Tags for this Thread