หัวข้อ: (> ลูกสองน้องยังสวย <)..V33

ฟังเพลงออนไลน์ (> ลูกสองน้องยังสวย <)..V33

(> ลูกสองน้องยังสวย <)
    V33
    ยอดรัก สลักใจ ขับร้อง

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/691128458/1e4ab584[/4SHARED]

* V33 นี่ไม่ได้หมายถึงอายุของคนลูกสองนะครับ..(> ลูกสองน้องยังสวย <)..V33
    รหัสนี้ คนที่รู้จักผมก่อนหน้านี้ คงทราบว่าแล้วว่า เป็นรหัสที่มาจากแผ่นใหญ่
    เค้นเสียงพองามนะครับ แบบให้รู้ว่า มาจากแผ่น น่ะครับ
    จัดให้สดๆ..ไม่ล้างแผ่น ขึ้นแท่นได้ก็วางเข็มเลย
    ..เสียงพอฟังได้กระมังครับ ยังไม่ว่างใส่ปกติดปุ่มให้..

แถมสะใจ..เมื่อมีลูกสองยังสวย งั้นมีซะสองแผ่น
    เพลงนี้มี CD ขาย..อุดหนุนเขาแล้ว แต่..อิอิ คนเล่นแผ่น..เรารู้กันอยู่แก่..ใจ
    ซื้อ CD มาดอง.. ยังไม่ได้แกะซองเลย..

(> ลูกสองน้องยังสวย <)..V33..ฟังเพลงนะครับ จะมีแล้วกี่ลูกก็ตาม..ฟังได้ครับ..วันนี้สนุกๆครับ

:,1---:,1---:,1-

ความเยือกเย็น

สงสัยต้องมีอีกสักคน จะได้สวยเหมือนเพลง:d:j