หัวข้อ: โปรแกรม SAM Broadcaster(Unlimit)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น โปรแกรม SAM Broadcaster(Unlimit)

โปรแกรม SAM Broadcaster(Unlimit)

ฅนภูไทเอาโปรแกรม SAM Broadcaster มาฝากครับ มีตั้งแต่รุ่นเก่าจนฮอดรุ่นใหม่ล่าสุด เลือกใช้เอาครับแล้วแต่มัก ส่วนเทคนิคการลงโปรแกรมให้เสียงดี ให้ลง รุ่น 4.2.2 หรือ 4.5.6 ก่อนแล้วค่อยลงรุ่นใหม่ลงทับอีกที ถ้าลงแซมรุ่นใหม่โดดๆเสียงสิออกมาบ่ค่อยดีปานได๋ ส่วนดาต้าเบส ให้ใช้ Mysql เด้อครับ

SAM Broadcaster 4.2.2 คลิก
    SAM Broadcaster 4.7.4 คลิก
    SAM Broadcaster 4.9.0 คลิก
    SAM Broadcaster v4.9.1 คลิก

เทคนิคการใข้งานอื่นๆสอบถามได้เด้อครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ว้าว แอนด์ ป๊าดดดดด ตอนนี่ใช้ 4.2.2

ถ้าเอา 4.9 ลง กระโดดทับกันเสียงซิเป็นใด๋น้อ

:*-:*-
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    เสียงกะสิแจ่มครับเจ๊ 5555

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    แจ่มอีหลีบ่ครับท่านปอบ เอาไปลองเบิ่งก่อนน๊าา ขอบคุณครับที่เอามาแบ่งปันกัน
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อันนี่สำหรับดีเจโดยเฉพาะติครับ.....ทั่วๆไปคือสิบ่จำเป็นตอ้งใช่แม่นบ่ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    บุคคลทั่วไปก็โหลดเอาไปใช้ได้ครับ เอาไว้ซ้อมมิกซิ์เพลงเล่น
    หรือไม่ก็ซ้อมมือ เผื่อได้เป็นดีเจกะเค้ามั้่ง ก็ว่าไปครับ วิธีการใช้ก็มีทั่วไปใน google ครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ต้น
    บล็อก
    1
    ลงแล้วครับ แต่บ่มี key CD บ่มีให้นำบ๊ครับ

บล็อก
    1
    ข้ามไปเลยครับแล้วค่อย patch (เอา เครื่องหมายถูกออกตรงช่อง auto แล้ว คลิก skip เสร็จแล้วค่อย patch )เดี๋ยวสิเอารายละเอียดขั้นตอนการลงโปรแกรมมาให้ศึกษาอีกครับ ตอนนี้ฅนภูไททันว่าง รอนิดหนึ่งเด้อครับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    ลงยากลงส่า เซ็งๆๆๆๆๆๆ555
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

บล็อก
    1
    อิหยังลงยาก มาๆสิลงให้ 5555

Tags for this Thread