หัวข้อ: 14 สิงหาคม ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ธิดาคนไกล น้องดาของบ้านมหานำกันจ้า

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น

14 สิงหาคม ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ธิดาคนไกล น้องดาของบ้านมหานำกันจ้า

สุขสันต์วันเกิด ธิดาคนไกล ขอให้น้องดา มีความสุขมากมาก
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้ประสบความสำเร็จ
    ดั่งใจมุ่งหวัง ร่ำรวยเงินทอง เจริญในหน้าที่การงาน พี่สาวคนนี้ไม่มีอะไร
    จะมอบให้นอกจากความจริงใจที่มีให้กันเสมอมาจ้า

14 สิงหาคม ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ธิดาคนไกล น้องดาของบ้านมหานำกันจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kung สาวขอนแก่น; 14-08-2011 at 17:40.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    สุขสันต์วันเกิดจ้า คิดหวังสิ่งได ขอให้ได้ดังใจปรารถนาจ้า.......

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

สุขสันต์วันเกิด

สุขสันต์วันเกิดครับคุณธิดาคนไกล(น้องดา) คิดสิ่งใดให้ได้สิ่งนั้นครับ

สุขสันต์วันเกิด

สุขสันต์วันเกิด:b-b: D-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หวึ่งน้อย
    ค่ะพี่ดา ขอให้พี่ดาสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆเด้อจ้า :l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เอ๊ะจ้า
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขสมหวังตลอดไปค่ะขอให้รวยๆๆๆๆค่ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อจ้าน้องธิดาคนไกล ขอให้มีความสุข สมหวังทุกๆสิ่งที่ปารถนา ให้รวยๆๆสุขภาพร่างกายแข็งแรงเด้อจ้า..

ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย สัญลักษณ์ของ sert1964
    Have a Happy Birthday , request have strong health , there is the progress in the work and have one's hopes fulfilled for what , wish every the points ,
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในการงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ

hbd:

จากคน(ที่เคยอยู่)นครพนม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ใบไม้สีชมพู
    มีแต่ความสุข ประสบความสำเร็จ สดชื่นสดใสตลอดไปค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    นักรบหัวใจ&kung สาวขอนแก่น

สุขสันต์วันเกิด ธิดาคนไกล ขอน้องดา มีความสุขมากมาก
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้ประสบความสำเร็จ
    ดั่งใจมุ่งหวัง ร่ำรวยเงินทอง เจริญในหน้าที่การงาน พี่สาวคนนี้ไม่มีอะไร
    จะมอบให้นอกจากความจริงใจที่มีให้กันเสมอมาจ้า

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=UIGVHy0CWnQ&feature=related

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ แมงงอดน้ำ
    จอมเทียน เมืองพัทยา
    สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องดา มีความสุขมากๆ อย่าเจ็บอย่าจน