หัวข้อ: บรรยากาศการต้อนรับพี่น้องโตแทนคุ้มต่างๆ ณ สมุย ภาคสอง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ pakinaim
    Price of Songkla University
    จ๊วดดด มาแล้ว คับ บักหล่า คิม ซอง จู
    ขอบตอบว่า
    บาดนี้ คิมได๋คำตอบที่แม่ถามแล้ว และต่อไป กล้าที่จะตอบได๋แบบบ่ต้อง คิดหยังหลายแล้วครับ สำหรับ มิตรภาพที่ได๋จากพี่ๆ น้องๆ (คุ้มทะเลใต้) ^^'
    อันดับแรก
    * พี่แม๊กกี้ ขอบคุณครับ ที่ ชวนคิมไปเที่ยวนำ ที่คิดฮอตน้องหล่าคนนี้ เสมอ บ่เคยลืม (ถึงจะมีคนหึ่งยุ) ขอบคุณครับเอื้อยยที่ชวนคิมไปเจอมิตรภาพดีดี@สมุย
    * พี่เต็ม พี่ขามป้อม พี่เต็มนี้ บ่พูดถึงมาก เพราะเคยม่วนกุบนำกันมาแล้ว ทราบซึ่งน้ำใจเพิ่นยุ แต่กะ ขอบคุณอีกครั้งครับ
    พี่ขามป้อม น่ารักมาก ใจดี ที่สำคัญคือ น้ำใจที่มอบให้บักหล่าคนนี้ สุดยอดเลยครับ ทั้งที่ นอน อาหาร การกิน พาเลาะเกาะสมุย อีก แล้วกะ ไวน์ ขวดนั้นนะพี่แซบๆๆ อิอิ ขอบคุณพี่เต็ม พี่ขามป้อม ครับ
    * พี่นก (ข้าวเหนียวกะหมูปิ้ง) คนนี้โดนได้ทัก ได้ทาย ทาง hi7 แน่ บ่เค้ยยยยยยเห้นหน้าตากันมาก่อน คำแรกพอลงจากรถ ถึงหน้าบ้านเพิ่น พี่นกเว้าขึ้นว่า "นี้ติ pakinaim" โตเป้นๆ ยินดีต้อนรับเด้อจ้า สิ่งนี้ล่ะครับทำให้ความ อาย ความย่านกะคำถามของแม่ (อายเป้นยุเด้อ เห็นว่ากะดาย 55) กลับกลายเป็นความเชื่อมั่นในคำว่า เพื่อน มิตรภาพ และความรัก ขอบคุณครับที่พี่คอยดูแล อาหาร การกิน ที่หลับ ที่นอน และ หัวใจดวงนี้อยๆ ของบักหล่าคิม อย่างดี กาแฟ แก้เมาค้างตอนเช้า แซบๆ 5555 ขอบคุณครับ
    * น้องบอย (สมุยบอย) คนนี้ครับน่ารักมาก ยิ้มกะน่ารัก (ค่าย้องนำเด้อ) คนที่ทำหลุมเทียนอันแสนโรแมนสะติค อาหารอร่อยๆ จัดสถานที่ เตรียมงานทุกๆอย่าง ขอบคุณครับที่คอยดูแล คอยเอาใจใส่ ทุกๆคน คนนี้ล่ะครับ พาขับมอไซค์เลาะ ให้ได๋เห็น ได้เที่ยวเกาะ ขอบคุณหลาย ๆ สำหรับการพาเที่ยวครั้งนี้ เอาไปเลยครับ >>
    * พี่บ่าวธนา พี่สาวอุบล คนงาม พี่มิก อ้ายนายห้าง ป้านวล ทั้ง 6 ท่านนี้ เป็นครั้งแรก ที่คิม ได้ พ้อ โตเป้นๆ ในงานนี้น้อครับ ขอบอกว่าประทับใจในการต้อนรับมากมายครับ ทั้งการเอาใจใส่ (ชงเหล้าบ่ขาดสวย ^^' ) ขอบคุณ ครับ
    พี่ธนา พี่สาวอุบล คนงาม เป้นคน ยิ้มแย้ม น่ารัก ขอบคุณครับสำหรับมิตรภาพ
    พี่มิก เป้นพี่สาวที่ลั่นล้ามาก ยอมทิ้งครอบครัว มาม่วนกะน้องๆ อิอิ น้องจะจือคำสอนพี่เด้อครับ ที่บอกว่า " ความรักเกิดได้ทุกที่ ขค้นอยู่กะเฮาจะทำให้มันเกิดบ่ "
    อ้ายนายห้าง (ไทร้อยเอ็ดคือกัน) ขอบคุรครับอ้าย ที่ให้รอยยิ้มแบบสุดใจ ขอบคุณที่มิตรภาพที่อ้ายเทให้ ไท ร้อยเอ็ดคือกัน ครับ
    ป้านวล (ไทร้อยเอ้ดคือกัน) ป้าครับ ขอบคุณสำหรับความ่วนชื่น ความเอาใจใส่ และมิตรภาพ ที่ มอบให้ครับ
    สุดท้ายย :l-
    ขอบอกว่า ฮักทุกคนครับ และ :*-

คิม ซอง จู@ลูกชายเทวด

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ pakinaim
    Price of Songkla University
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อาวอ้วนเมืองยศ
    บรรยากาศดีแฮงแมะครับ การต้อนรับก่าอบอุ่น เป็นตาอยากไปยามเด้เนาะครับ
    เว้ยๆๆๆๆ คือบ่มานำ เพิ่น นิ อิอิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Samuiboy
    :b-b:b-b แด่มิตรภาพที่แสนดีในวันนี้และตลอดไปครับ ยินดีและเต็มใจทำให้เธอคับปมมมมม อิอิ ยืมของอ้ายเต็มมาเว่าครับ :b-b:b-b

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เป็นตาม่วนตาแซบครับ อบอุ่นหลายครับพี่น้องบ้านมหาเฮา
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

Tags for this Thread