หัวข้อ: ไปดูกันจ้าเมืองบาร์เซโลน่า ในสเปน

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    ขอบคุณนะคะสำหรับโปสการ์ดสก๊อตแลนด์
    อยากไปมั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สเปนจะมีอะไรมาฝากน้องน้ออออออออออออออออออ
    ขอบคุณล่วงหน้าจ้า อิอิอิอิ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    มาต่อด้วยการพาไปดูโชว์ เต้นฟารมิ่งโก้ Tablo Flamenco เป็นการเต้นแบบกระทืบเท้า และตบมือ
    ร้องเป็นเรื่องเล่า ก่อนดูโชว์เราเลือกซื้อตั๋วแบบ ทานข้าวและดูโชว์ เป็นอาหารบุเฟต์ ทานเสร็จก็เข้าชมโชว์

เวลาแสดงเราจะตบมือได้เฉพาะจบแต่ละเพลงเท่านั้น ถ้าในขณะเล่นอยู่แม้จะสนุกแค่ไหนเขิบขาหรือดิดนิ้วตามก็ไม่ได้เจ้าหน้าที่จะมาบอกให้หยุด

ช่วงมีการแสดงหนึ่ง ชม เค้าห้ามถ่ายรูปอย่างเด็ดขาด ก่อนจบ 5 นาที่ให้ถ่ายภาพได้

เค้าจะมีคนเต็นชายหญิง ข้างละ4 ร้อง อีก4คน ดิดกีกาต์ อีก 4คน

สาวสวยตาคมหุ่นสุง สะโพกผาย สวยมาก ผู้ชายก็ตาคมหล่อ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    ไม่ว่าจะเป็นมุมใดกะงามเนาะคับ(นางแบบ หุหุหุ) เที่ยวรอบเมืองน่าสน มีโอกาสได่ไปบ่น้อ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ต่อด้วยไปขึ้นกระเช้าชมเมือง กระเช้าแบ่งออกเป็นสองสาย สายทางฝั่งซ้ายรอบเมืองชมอาคาร สถานที่สำคัญ อีสายชมทะเลชายหาด ขึ้นมันทั่งสองสายอะจ้า

[/IMG]

ขึ้นกระเช้าเค้าจะมีจุดลงให้ชมวิวถ่ายภาพและเดินชมโบราญสถาน สามารถขึ้นลงได้ตลอด

ราชวังของเมืองนี้เสียดายคะมาถึงเค้าก็ปิดก่อนเลยไม่มีรูปมาฝากสวยมากคะ

นี้อีกทีหนึ่งที่ผิดหวัง ตั่งใจมาที่สเปนก็จะมาดูกระทิงแต่เค้ายกเลิกแล้วคะ ข้างในเป็นร้านค้าช๊อปปิง ที่นี้และทำให้เสียเวลาพลากเข้าชมวัง

วันต่อมาซื้อแพ๊กเก๊ททัวร์ เค้ามีพาชม โบถส์ที่สำคัญที่สวยและงามมากแต่กล้องแบตตรีหมด

ออกแบบสวยนะคะ ไกด์เค้าอธิบายมากมายจำไม่หมด ทำจากดินปั้นและโปรกด้วยดิน สร้างมานานมากไม่เคยเิดอุบัติเหตุว่าดินหลุดหรือซุดเลยเป็นก้อนดิน

อีกมุมหนึ่งของpark guell

ภาพเดียวที่ถ่ายได้ของโบถส์
    เสียดายนะคะในวันไปทะเลที่ไม่มีภาพชายหาดมาฝากเพราะแบตตรี่หมดเลยไม่มีภาพสาวในบีกีนีมาฝากหนุ่มสาวๆบ้านมหา สาวๆมีแต่หุ่นเซ๊กซี่ ทั่งเดินนวยนาด นอนอาบแดดเป็นตับบบบบบบ
    สุดท้ายในทริปนี้ ต้องขอขอบคุณพื้นที่และผู้เข้าชมให้กำลังใจคะ:*-:*-
    :l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ จ้า พี่นิ
    พี่สาวกุ้งชอบเที่ยวจัง คุ้มค่าจริงๆค่ะ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    หนุ่มสเปนขอแต่งงานด้วยอะเขินเขิน555555 ถนนเส้นนี้จะมีนักแสดงมาแต่งหน้ากากหรือใส่ชุดเทพธิดา สัตวประปลาดมายืน ให้เราถ่ายรูปด้วยเพื่อแลกเงินนิดหน่อยแล้วแต่เราให้
    ขอบคุณภาพงามค่ะ พี่นิคะภาพที่อยู่ในเรือ อ่ะค่ะ สวยงามมาก เลยค่ะนางแบบ ผอมลงหรือเปล่าคะ อวบๆ สวยค่ะ :l-:l-

บล็อก
    4
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitty
    หนุ่มสเปนขอแต่งงานด้วยอะเขินเขิน555555 ถนนเส้นนี้จะมีนักแสดงมาแต่งหน้ากากหรือใส่ชุดเทพธิดา สัตวประปลาดมายืน ให้เราถ่ายรูปด้วยเพื่อแลกเงินนิดหน่อยแล้วแต่เราให้
    ขอบคุณภาพงามค่ะ พี่นิคะภาพที่อยู่ในเรือ อ่ะค่ะ สวยงามมาก เลยค่ะนางแบบ ผอมลงหรือเปล่าคะ อวบๆ สวยค่ะ :l-:l-
    555555 อวบแล้วสวยคิคิคิ จะได้มีพวกใช่ไหมจ้า ไม่ผอมลงนิดหนึ่งจ้าไม่ได้ลดหรอผลจากไปประฏิบัติธรรมอะจ้ากินข้าวมื้อเดียว:l-

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    สาวไทย งามกว่าสาวสเปนค่า ฟันธง อิอิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    อยากเห็นหน้า ตากล้องบ้างอะน๊า คริ คริ ...
    เอามาอวดหน่อยค่ะ พี่นิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สถานที่เที่ยวก็สวย..นางแบบก็น่ารักมากเลยจ้า..

Tags for this Thread