หัวข้อ: บ้านทรายทอง - พัชรา แวงวรรณ

ความเยือกเย็น บ้านทรายทอง - พัชรา แวงวรรณ

นี่คือสถานแห่งบ้านทรายทอง
    ที่ฉันปองมาอยู่เคียงคู่เธอ
    ทุกวันฉันเฝ้าพร่ำเพ้อ
    คิดถึงแต่ไม่เคยลืมเอย

บ้านทรายทอง - พัชรา แวงวรรณ

พจแมน บ้านทรายทอง - พัชรา แวงวรรณบ้านทรายทอง - พัชรา แวงวรรณบ้านทรายทอง - พัชรา แวงวรรณ

[4SHARED]http://www.4shared.com/embed/308166661/9a2040c9[/4SHARED]

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ฮ่วยยยยยยยยยยยย คนไข้คือมาโพสต์กระทู้บ้านทรายทองยุหม่องนี้หนอ ไข้การเมืองคักๆ อิอิ

555555555 คิดได้ไงนี้55555555555 พี่ชายไปทางไหนละนี้

ไข้ใจจ้าป้าแดง ....ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    นี่คือสถานแห่งบ้านมหาที่ฉันปองมาสู่
    ฉันยังบ่รู้เขาสิต้อนขับสู้เราไหม
    อาจมีน้ำใจ,ความเอื้ออาทร,ความผูกพัน
    และความรักของฉันต่อบ้านมหาดอดคอม นั้นตลอดไปๆๆๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lungyai1123
    นี่คือสถานแห่งบ้านมหาที่ฉันปองมาสู่
    ฉันยังบ่รู้เขาสิต้อนขับสู้เราไหม
    อาจมีน้ำใจ,ความเอื้ออาทร,ความผูกพัน
    และความรักของฉันต่อบ้านมหาดอดคอม นั้นตลอดไปๆๆๆ

ปรบมือให้ลุงใหญ่เดอจ้า คิดดี แต่น่าจะมีรูปลุงใหญ่ถักเปียถือชะลอมยืนยุหัวลำโพงประกอบเพลงนำเดอจ้า สุดยอดดดดดดด

Tags for this Thread