หัวข้อ: อวยพร..มอบใจ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าว อุทุมพรฯ

ฟังเพลงออนไลน์ อวยพร..มอบใจ

สวัสดีคร้าบฟี่น้องบ้านมหาทุกท่านคร้าบ ช่วงนี้ก้อห่างหายไปแน่หน้อคร้าบ เนื่องจากได้โย้กย้านที่หลับที่นอนใหม่คร้าบ แต่กะหยั่งตัดอ้อยยุแถวเก่าคร้าบ มื้อนี้ได้มีโอกาสมาหลอยใช้บริการเน็ตแถวๆๆป่าละเมาะคือเก่าละคร้าบเลยเอาแนวมาร่วมม่วนกับฟี่น้องบ้านเฮาคร้าบ ซึ่งก้อเป็นเพลงที่เขียนขึ้นให้กับใครบางคนเนื่องในวันสำคัญคร้าบเพราะว่าบ่มีหยั่งจะมอบให้ในวันสำคัญนี้คร้าบ เลยได้แต่กลั่นออกจากข้างในแทนสิ่งใดๆๆ...แด่คนสำคัญ ลองพิจารซอมเบิ่งคร้าบบบ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=bprgpj7_vwY
    อวยพร..มอบใจ
    โดย บ่าวอุทุมพรฯ
    วันนี้วันดีวันศรีของเจ้า
    อ้ายขอฝากฟ้าฝากดาว ฝากลมบอกกล่าวอวยพรวันนี้
    ขอให้อายุ ยั้งยืนเป็นหมื่นๆปี
    ขอให้ดวงขวัญชีวีขอจงสุขขีในวันเกิดน้อง
    อ้ายขออวยพรจากใจของอ้าย
    ด้วยรักที่อ้ายมอบให้ขอจงมีชัยจงสุขสมหวัง
    อย่าเจ็บอย่าไข้สุขภาพมีแรงพลังอีกหนึ่งขอให้รักกัน
    รักสองเรานั้นยั้งยืนเสมอ
    ให้เราทั้งสองครองรักยั้งยืนตลอด
    อุปสรรค์หลายคร่าวอย่าท้อให้ใจเรากอดแน่นแฟ้นเสมอ
    ถึงแม้เหินห่างใจอ้ายดวงนี้ไม่เผลอ
    หลับตาลงยังเป็นภาพเธอใจอ้ายนี้เด้อมีเจ้าคนเดียว
    วันนี้วันดีไม่มีสิ่งใด
    สิ่งที่อ้ายขอมอบให้คือรักจากใจของอ้ายดวงนี้
    มอบแทนของขวัญในวันเกิดของคนดี
    หมดใจของอ้ายที่มี หัวใจดวงนี้ขอมอบแด่....นาง

:*-:*-:*-:*-:*-:*-:*-:*-:*-:*-:*-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าว อุทุมพรฯ
    ขอขอบคุณทุกท่านเด้อคร้าบที่เข้ามารับฟัง ติชมได้เด้อคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    ดีใจแทนเจ้าของวันเกิดเนาะครับ.................................. ขอบฟังนำเด้อครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    โพสต์ถืกมื้อเด้อจ้า อิอิ วันเกิดป้านวลม่วนโสตาย พอดีเลยจ้า สาวนวลลลลลลลลล มีผุบ่าวมาฮ้องเพลงอวยพรวันเกิดเดอจ้า(ประเภทแอบแฝง) ตบมือให้นักแต่งเพลงและนักร้องนำจ้า เขียนหลายๆมันกะสิม่วนขึ้นเรื่อยๆจ้า

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555ป้านวลรับไปเต็มๆแข่นๆครับผม...จั่งซี่ต้องมีค่าคายอ้อเด้อป้า555

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ความตั้งใจ...มุ่งมั่นกะม่วนแล้วหละครับ..ว่างเดี๋ยวคงสิได้พ้อหน้ากันครับ..ผุบ่าวป่าอ้อย...

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ไผได้ของขัวญวันเกิดดวงนี่คือสิโชคดีแท้ๆเลย ผุข่าบอน้อเกิดมื่อ อิอิอิอิ
    ม่วนยุเด๊หลาน เสียงพอปานปอยฝ้ายเลย