หัวข้อ: ยอมรับตัวเอง (ว่ารักเธอ)...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์ ยอมรับตัวเอง (ว่ารักเธอ)...

...รู้ตัวเองใช่คนดีอยู่แก่ใจ
    เพียงแต่ไม่หยุดรักเจ้าได้เท่านั้น
    ค่ำคืนนอนคอยเพ้อละเมอสุดรำพัน
    เพราะใจฉันในวันนี้จะมีใคร

เจ้าเดินกลายมาให้ฉันนั้นหลงรัก
    เจ้าจะผลักหนีจากฉันไปหนไหน
    เจ้าจะลืมมาทิ้งกันกลางคันหรืออย่างไร
    เจ้าจะไปทิ้งให้ฉันนั้นครวญคราง

ฉันเองเป็นได้เพียงเท่านี้
    หมดภาระหน้าที่จะไปให้ไกลห่าง
    ฉันจะไปพร้อมหัวใจที่ครวญคราง
    ไปตามหนทางของคนที่ถูกเมิน ...

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/74204490/bb118ab6[/4SHARED]
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ไม่ผิดที่เราจะเผลอใจไปแอบรักแอบปลื้มใคร
    เผลอใจได้ แต่อย่างเผลอตัว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะนาว
    แค่แอบมอง แอบชอบ เธอห่างๆ
    แอบยิ้มบ้าง ยามที่ เธอไม่เห็น
    แอบคิดถึง แอบห่วงใย อย่างที่เป็น
    ขอแค่เห็น หน้าเธอ ทุกๆวัน
    เธอไม่คิด เหมือนกัน ฉันไม่ว่า
    แต่อย่าทำ เฉยชา จะได้ไหม
    เห็นสายตา ที่ไม่คุ้น มันเศร้าใจ
    ผิดใช่ไหม ที่ฉัน นั้นชอบเธอ

..... ขอแจมด้วยคนจ้า..... :l-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ขอบคุณที่ร่วมแจมมากนะครับ...

จะร้องลั่นรำพันไปถึงไหน
    แค่หัวใจแอบไปหลงรักเขา
    ทำได้ไหมแอบร้องเพียงเบาๆ
    เก็บความเศร้าของเราไว้ข้างใน

ร้องไปใครเล่าเขาจะเห็น
    ได้แค่เป็นตัวตลกนั้นคงใช่
    ความจริงนั้นรักเธอจนหมดใจ
    ที่บอกไปสุดท้ายเพียงละเมอ ...
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม