หัวข้อ: คนไทยไม่ทิ้งกัน

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

อ่านข่าวออนไลน์ คนไทยไม่ทิ้งกัน

คนไทยไม่ทิ้งกัน
    อันนิไม่มีจุดประสงค์ไดแอบแฝงนะครับ พอดี ทางฐานที่ผมเป็นอาสาสมัครอยู่ ศูนย์บรรเทาภัยเทพาพิทักษ์ ได้มีจิตกรรมดีๆๆ ซึ่งเป็นปีที่สองละครับ ครั้งนี้ ผมมีโอกาศสิได้เดินทางไปด้วย จึงมาบอกกล่าวพี่น้องบ้านมหา เผื่อมีผู้สนในร่วมเดินทางไปนำกัน
    กระทู้นี้แล้วแต่สิพิจจารณา เด้อครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    หรือ หากมีผู้สนใจ กะโทร 087-7995798 [บ่าวเอ็มเมืองดอกบัวครับ:*-:*-

เข้ามาเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านและเป็นกำลังใจให้กับพี่น้องที่ประสบภัยทุกๆที่คับ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007
    ไปมาละเด้อครึบ ที่ยุดยา เด่ยวเอาภาพมาลงให้เบิ่ง กะลังรวบรวม ยุ่ครับ สภาพกะ ต่ะสิโตนฮ้าน บางพื้นที่กะน่าเบือ เปนตาชัง เพราะคนที่มารับของ บางคนเวียนมาเอา บางคนกะบ่ได้ บางคนกะได้ไปหลาย ท่วมคักๆๆที่บางบาน ยุดยา เสนา :*-