หัวข้อ: เรื่องเล่า วังนาคินทร์ คำชะโนด

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ทางไปบ้านผุได๋นอ^^^ยกมือขึ่นขั้นผุได่ฮู้คะแนน 10สิให้100

เรื่องเล่า วังนาคินทร์ คำชะโนด

ถ่าฟังยุเด้อครับนายสงสัยเพื่อนรัก ยอดเยี่ยมเลยครับผมเพื่อน...:l-

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

อ่านข่าวออนไลน์ มาบอกข่าว

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ให้เกียรติติดตามกระทู้นี้
    และอยากจะฟังตอนต่อๆไปเนาะครับ
    เจ้าของกระทู้ได้เล่าตามที่ในหนังสือได้เขียนไว้ หากข้อมูลบางช่วงบางตอน
    ไปขัดแย้ง หรือบ่ตรงกับที่ท่านได้อ่านมาก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี่นะครับ
    และตั้งใจจะนำเสนอต่อไปจนจบครับ

ข้อมูลที่ผมมีอยู่ ผมบ่หวงนะครับท่านpcalibration ผมยินดีส่งให้ตามแต่ท่านสะดวกครับ

น้องทองแพง ตอนใหม่มาแล้วเด้อครับ
    และขอเชิญพี่น้องทุกท่านรับฟังได้แล้วครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจ และทุกท่านที่แวะเข้ามาฟังครับ
    เต็มใจให้เธอ

อ้ายเต็ม แพงเอาน้ำแตงโมมาส่งจ้าย้านอ้ายคอแห้ง
    ฟังแล้วก็คิดฮอดบรรยายกาศเก่าๆสมัยก่อนถ่าฟังนิยายทางฟังวิทยุจ้า :l-
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

ขอบคุณหลายๆจ้า

อ้างถึงลุงใหญ่จ้า

"ทางไปบ้านผุได๋นอ^^^ยกมือขึ่นขั้นผุได่ฮู้คะแนน 10สิให้100"

"ขอบคุณหลายๆจ้า

ขอตอบด้วยภาพกะแล้วกันเนาะจ้าลุงใหญ่ ผิดกติกาบ่นี่จ้า :l-

ขามป้อมเองในนามของลูกหลานปู่ศรีสุทโธ
    ขอบคุณอ้ายเต็มหลายๆเด้อจ้าสำหรับกระทู้นี้
    พี่น้องท่านได๋ได้ผ่านไปทางอำเภอบ้านดุง อำเภอบ้านม่วง
    กะแวะไปเที่ยวได้เด้อจ้า

ปล. ทองแพงขามป้อมมีในบักขามคั่วเด้ ซุมกันบ่เฮา อิอิ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    บล็อก
    6

อ่านข่าวออนไลน์ คำชะโนด

คำชะโนด

คำชะโนด

คำชะโนด

คำชะโนด
    [4SHARED]http://www.google.co.th/embed/803537692/ef2e6d98[/4SHARED]
    ตอน บ่อน้ำศักด์สิทธิ์ - เต็มใจให้เธอ
    โปรดติดตามตอนต่อๆไปได้ที่กระทู้นี่ครับ

ความอัศจรรย์จากบ่อน้ำแห่งนี้ยังมีอีก คือระดับน้ำในสระนั้นสามารถขึ้นลงได้เช่นเดียวกันกับระดับน้ำในแม่น้ำโขง
    ประการต่อมาคือยามที่มีบั้งไฟพญานาคบางครั้งก็จะมีลูกไฟลอยขึ้นมาจากสระน้ำแห่งนี้เช่นเดียวกัน
    สร้างความประหลาดใจกับชาวบ้านมานักต่อนักแล้ว อีกประการหนึ่งคือที่สระน้ำแห่งนี้จะมีฟองอากาศผุดขึ้นมาคล้ายว่า
    มีสิ่งมีชีวิตบางอย่างหายใจอยู่ใต้น้ำ ชาวบ้านเขาก็เชื่อว่าพญานาคท่านหายใจออกมา ความอัศจรรย์จากน้ำวิเศษในบ่อนี้มีเรื่องเล่ามากมายนัก

โปรดติดตามฟังตอนต่อไป อาจารย์คำตา ไปประกวดชายงาม

ขอบคุณหลายๆเด้อน้องทองแพง มีแต่แนวแซบๆ โดยเฉพาะเม็ดหมากม่วงฯอบ
    :*-

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31

พบปะพูดคุย

มาปูสาดนั่งกินเม็ดบักม่วง นำก่อน ด้า :b-b ธุจ้า

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    อยากฟังตอนต่อไปแล้วจ้า วัยรุ่นใจร้อนถ่าบ่ไหวแล้วแอ้ววววววววว))))))))))))))) :l-

บล็อก
    6

คำชะโนด ตอนประกวดชายงาม

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/822137986/85c79122[/4SHARED]
    ตอน อาจารย์คำตาไปประกวดชายงาม - เล่าเรื่องโดยเต็มใจให้เธอ
    โปรดติดตามตอนต่อๆไปได้ที่กระทู้นี่ครับ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    ถ่าฟังอยู่จ้า ปูสาดจองไว้แล้วหน้าฮ้าน :l-

Tags for this Thread