หัวข้อ: รูปเก่า เอามาซ่อมใหม่ ซอยเบิ่งแหน่ใช้ได้บ่...

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา

รูปเก่า เอามาซ่อมใหม่ ซอยเบิ่งแหน่ใช้ได้บ่...

รูปนี้ผมใช้ photoshop Cs3 แต่งครับ
    ไม่รู้ว่าใช้ได้ประมาณใหน ส่วนตัวผมเอง ให้คะแนนรูปนี้ 70% ครับ

รูปเก่า เอามาซ่อมใหม่ ซอยเบิ่งแหน่ใช้ได้บ่...

หากใครมีคำแนะนำ ว่ามาเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เซียนเมา; 22-09-2011 at 10:07.

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    ภาพบ่ขึ้น ค่ะอ้าย น้องแนมบ่เห็นภาพ จ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ผมไม่เก่ง ps เลยครับส่วนมากเอาไว้ย่อภาพกับเปลี่ยนนามสกุลไฟล์
    แต่จุดประสงค์ของภาพก็ได้เต็มร้อยแล้วนะครับ เพราะว่าไม่ได้ต้องการอะไรไปมากกว่าการได้ภาพที่สมบุรณ์กลับมา เยี่ยมยอดแล้วครับผม ให้ 100% ไปเลย
    ดูหนุ่มกว่าเก่าด้วย 555 ว่างๆสอนผมบ้างนะครับ เรื่องถ่ายรูปแ่ต่งรูป

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    บ่แม่นขั้นเทพแล่วบ้อนี่แหมสุดยอดแล่วครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เยี่ยมๆ ครับ คะแนนเต็มร้อยให้ 99 ครับ คั้นสิให้เต็มกะย้านว่าเด็กเส้นครับ ฮ่า ๆ ๆ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต่วง
    เยี่ยมๆ ครับ คะแนนเต็มร้อยให้ 99 ครับ คั้นสิให้เต็มกะย้านว่าเด็กเส้นครับ ฮ่า ๆ ๆ
    เอารูป อ้ายต่วง ไปใสผมให้เงาดำให้แน่คร้บ เอิ้กๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ครูคอมจำเป็น
    ขอนแก่น&จันทบุรี
    ขออนุญาตเป็นข้อเสนอแนะจักหน่อยเด้อครับ (ตามความรู้ที่มีท่อหางอึ่งครับ)ใบหน้าที่เป็นเงาทางด้านขวาขาดมิติไปหน่อยนึงครับ แล้วกะคิ้วข้างซ้ายกับคาง(ใต้ริมฝีปากล่าง)ครับ ผมว่ามันเรียบไปนิดนึง เฮ็ดให้เวลามองคล้ายเป็นโมเดล 3D ใส่ไฮไลท์อีกจักหน่อย ผมว่าน่าจะเฮ็ดให้งานสมบูรณ์ขึ้น แต่โดยรวมสุดยอดครับ

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ครูคอมจำเป็น
    ขออนุญาตเป็นข้อเสนอแนะจักหน่อยเด้อครับ (ตามความรู้ที่มีท่อหางอึ่งครับ)ใบหน้าที่เป็นเงาทางด้านขวาขาดมิติไปหน่อยนึงครับ แล้วกะคิ้วข้างซ้ายกับคาง(ใต้ริมฝีปากล่าง)ครับ ผมว่ามันเรียบไปนิดนึง เฮ็ดให้เวลามองคล้ายเป็นโมเดล 3D ใส่ไฮไลท์อีกจักหน่อย ผมว่าน่าจะเฮ็ดให้งานสมบูรณ์ขึ้น แต่โดยรวมสุดยอดครับ
    ขอบคุณครับผม ผมสิพยามพัฒนาให้ดีขึ้นครับ