หัวข้อ: ขอเชิญพี่น้องบ้านเฮาร่วมเป่าเค้กให้กับดีเจเด็กน้อย ธรรมะรับอรุณ นำกันจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอให้พี่เด็กน้อยจงมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมใจปรารถนา อย่าลืมเทวดาทั้งสองเด้อครับ หอมแก้ม หรือกราบงามๆ ให้ท่านชื่นใจเพื่อเป็นโล่ป้องกันอุปสรรคของการทำงานในภายภาคหน้าได้ครับผม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ดีเจเด็กน้อย...น่ารัก ....

ผมได้มีโอกาสเจอตัวเป็น ๆ ของเธอ

เมื่อคราวที่ผมไปเที่ยวน้ำตกตาดโตน ที่ จ.ชัยภูมิ ครับ

เธอเป็นคนนิสัยดี น่ารักมากครับ สำหรับดีเจเด็กน้อย

เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดในวันนี้ ขอให้เธอจงมีความสุขในทุก ๆ เรื่องครับ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ หลานเด็กน้อยจ๋า ขอให้มีแต่ความสุขสมหวังในทุกๆสิ่ง
    ขอให้สุขภาพ ร่างกายแขงแรง ร่ำร่ำ รวยรวย อายุยืนยาวนาน
    ขอให้ครองความสวยเอาไว้อยู่อย่างนี้ ตลอดไปนะจ๊ะหลานรัก

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ใบไม้สีชมพู
    มีความสุขหลายๆจ้า สุขภาพแข็งแรงเด้อจ้า สมหวังทุกประการจ้า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดและวันผู้ให้กำเนิดนะครับ..ดีเจเด็กน้อย..
    สัพพีติโย วิวัชชันตุ สัพพะโรโค วินัสสะตุมา เตภะวัตวันตะรา โยสุขี
    ฑีฆายุโก ภะวะอภิวาทะนะสีลิส สะนิจจัง วุฒาปะจายิโน
    จัตตาโรธัมมา วัฏทันติ อายุวัณโณ สุขังพะลัง

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    มาแต่คนเอาเค้กงามๆมาอวยพรวันเกิดให้พี่เด็กน้อย
    เพ็นนีมาทีหลัง บ่มใหยังติดมือมานอกจากขออวยพรให้พี่เด็กน้อยสุขภาพแข็งแรง
    มั่งมีเงินทอง คิดการงานใหญ่ขอให้พลันสำเร็จ การงานก้าวหน้า
    เจ้านายเมตตา ....สาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆธุ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดขอให้มีความสุขตลอดไป และพี่ก็เชื่อว่าดีเจเด็กน้อยไปทำบุญแล้วขอบุญกุศลนั้นช่วยปกปักรักษาแม่ดีเจเด็กน้อยให้สุขภาพแข็งแรงมีความสุขตลอดไรปค่ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สุขสันต์วันเกิดจ้า ดีเจเด็กน้อย ขอให้มีความสุข คิดหวังสิ่งใดกะขอให้ได้ดั่งใจปรารถนา ให้รวยๆๆสุขภาพร่างกายแข็งแรงเด้อจ้า..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

สุขสันต์วันเกิด

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ
    คิดอะไรก็ขอให้สมปราถนา
    คิดเงิน....ได้เงิน
    คิดทอง....ได้ทอง
    อย่าเจ็บ....อย่าไข้ รวยๆๆๆรว้ยรวย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    ขอให้พี่เด็กน้อยมีความสุขหลายๆนะครับ

Tags for this Thread