หัวข้อ: ระวังเบียร์ 037!!

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า

ระวังเบียร์ 037!!

เมื่อคืนวาน ไปกินเบียร์ที่ร้านแถวบ้าน สั่งลีโอ

พอมันเห็นว่า เราชักเมา แมร่งแอบเปลี่ยนยี่ห้อเบียร์
    พอเราทักมันก็เถียงอีกว่าพี่กินยี่ห้อนี้ มาตั้งแต่หัวค่ำ
    มันหาว่าเราเมาแล้วมั่ว

ผมบอกว่า “ ไอ้น้องพี่กิน สั่งลีโอมาตั้งแต่หัวค่ำ นี่เอาอะไรมาให้วะ”

เด็กร้าน ”ก็พี่สั่งยี่ห้อนี้ตั้งแต่แรกแล้วนี่ครับ”

ผมพูดแบบโมโหนิดๆ “ นี่ มรึงหาว่ากรูเมาชะป่ะ กรูบอกว่า กรูแดกลีโอ มรึงเอา เบียร์เี_ี้ยอะไรเนี๊ย 037 เบียร์ แมร่งมาจากจีนรึเปล่า แสด กรูม่าย ย . .เมานะโว๊ย ย ย . .”

แล้วผมก็ถ่ายรูปเก็บมาให้ดูเป็นหลักฐาน ซักพักเดียวเด็กร้านมากันตั้งหลายคน ผมคิดว่าโดนแน่ๆ เลยสั่ง CHECK BILL กลับบ้าน ก่อนกลับผมแอบทิ้งท้าย
    ผมบอกว่า ”ไอ้แสดดดด กรู นัน อพอลโล แดกเบียร์ แทนน้ำโว๊ย ยังไงก็ไม่เมา เสียกหาว่ากรูเมา กรูถ่ายรูปไว้แล้ว จะเอาร้าน มรึงไปประจาน”

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย อย่าไปนะร้านนี้ เดี๋ยวเจอแบบผม

แอบเปลี่ยน จาก LEO เป็นเบียร์ชื่อ 037 ไม่รู้จัก
    สงสัยเบียร์จากเมืองจีนมั๊ง ...
    [IMG]ระวังเบียร์ 037!![/IMG]
    ..เพื่อนส่งมาให้ดู ฮาดี เป็นfwdเมลเก่านะครับ ...:b-b

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ....คักน้อๆๆๆพี่น้องเอ้ย......ฉะแดง..ว่าเด้กเฉิบ....มาวววววว.....อิอิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    อืม แดรกกก บ่ เบิ่งกำลังจะของ น้อ ฮ่าๆๆ พอได้หัว ยุ น้อง:b-b:b-b:b-b

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ผุข้าประจำ รายการแบบนี่ยามพ้อหมู่หลายๆ
    ฟาดบักสองซาว นึกว่าเบียร์ ยกซดเถื่อละแก้ว ผมซี่ตาซันแล้วกะพับเลย แหะๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ teerapat
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ
    ผุข้าประจำ รายการแบบนี่ยามพ้อหมู่หลายๆ
    ฟาดบักสองซาว นึกว่าเบียร์ ยกซดเถื่อละแก้ว ผมซี่ตาซันแล้วกะพับเลย แหะๆ
    ฟาดบักสองซาว ผสม M150 แหน่จักหน่อย ซ่ำนี่กะคักเติบอยู่เด้อ บ่าวเมืองร้อยเกาะ:l-:l-

Banned

บล็อก
    4
    ท่าจะเมาจนหัวห้อยค่อยอ่านเพี้ยน...อิอิ
    เขาก็เขียนลีโอโอ้ศูนย์สามเจ็ด
    ดูท่าคนเมาอยากโดนเอ็ด
    พอเมาเสร็จเดินเซเป๋เข้าบ้าน...

เออเนาะข่อยกะลืมสังเกตุแมะ กินเบียร์บาดนิสิได้เบิ่งดีๆแล้วละ ย้านถืกเบียร์ 037 คือเพิ่นแมะ อิอิอิ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

พบปะพูดคุย

แล้วมื้องานเติมฝัน อ้ายหามสสสของน้องๆ กินเบียร์หยังซ่านน่ะจ้า
    เห็นถามหาแก้วเบียร์เบิดคืน บัดน้องๆสิเมือบ้าน ฮอดตะบ่เห็นเด้
    บัดได๋แท้เพิ่นไปสารภาพว่า ไปนอนในรถ " อ้ายว่าสินอนคราวเดียว" พานะ