หัวข้อ: รับสมัครงาน (ค่อนข้างด่วนเด้อ)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

รับสมัครงาน (ค่อนข้างด่วนเด้อ)

รับสมัครบุคคลากรเพื่อเสริมทีมงานคุณภาพ

สถานที่ก่อสร้าง:สนามบินอู่ตะเภา
    โครงการก่อสร้างอาคารผู้โดยสาร

ตำแหน่งงานที่ต้องการดังนี้

Civil Engineer ประสพการณ์ 2-4 ปีในงานโยธา อายุ 25-40 ปี (เงินเดือนตกลงนายจ้าง) 2-3 ตำแหน่ง
    Civil Supervisor ประสพการณ์ 2-4 ในงานโยธา อายุ 25-40 (เงินเดือนตกลงนายจ้าง) 2 ตำแหน่ง
    Civil Foreman ประสพการณ์ 1/2 ปีในงานโยธา อายุไม่เกิน 40 ปี(เงินเดือนตกลงนายจ้าง)
    ทุกตำแหน่ง ส่งประวัติส่วนบุคคลที่ sybutrod@gmail.com/lungyai1123@yahoo.co.th Mob.08 1865 8279

ตำแหน่ง ช่างไม้/เหล็ก/ปูนติดต่อได้เป็นทีมหรือตามเบอร์โทรในเวลา 08.30-14.30 น.

-ขอบคุณพื้นที่บอร์ดบ้านมหาดอด คอม รับสมัครงาน (ค่อนข้างด่วนเด้อ)รับสมัครงาน (ค่อนข้างด่วนเด้อ)

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน
    ลูกพระวิษณุ งานเข้าอีกแล้ว....ไครสนใจรีบติดต่อ ลุงใหญ่เด้อครับ ขอให้ หมานๆทุกคนละกัน

Banned

บล็อก
    4
    ลุงใหญ่จ๋าช่วยหาหน่อยงานสบาย
    แต่ขอให้รายได้ดีมีไหมเอ่ย
    ถ้าหากมีหนูจะลาออกงานเลย
    ไม่เปิดเผยใครหรอกบอกหนูมา อิอิอิ ซิบๆๆๆ

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    ลุงใหญ่ค่ะ เพิ่นบ่รับ Site Admin ติจ้า เพ็นนีกำลังหางานยุพอดี อยากลงไซท์งานแถบชายฝั่งตะวันออกจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ลุงใหญ่ปุ้ยอายุเกิน รับบ่ค่ะ แบกปูนงานถนัด
    ขอบคุณที่นำข่าวดีๆมาบอกพี่น้องจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ PLA2KEM
    ลุงใหญ่ครับ ตอนนี้ได้คนหรือยังครับ ผมสนใจอยู่ ตำแหน่ง วิศวกรโยธาครับ ถ้าตำแหน่งว่างหรือจุงได่ ฝากลุงใหญ่ โพสต์ บอกแนเด้อครับ
    พร้อมันนี้ผมได้ฝากประวัติการศึกษาของผม(นายอดิเรก ชาวสวน) ส่งทาง e-mail ให้ทางลุงใหญ่ พิจารณาแล้วครับ
    ขอแสดงความนับถือนับถือ
    PLA2KEM
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PLA2KEM; 14-09-2012 at 17:01.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    เป็นแต่ ออกแบบเครื่องจักร ประกอบชิ้นส่วนรถยนต์แมะ

55+
    เฮ็ดจั่งได๋น้อบ่าน:l-

Tags for this Thread